Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wi-Fi by TrueMove ไม่อั้น ความเร็ว 1 Mbps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wi-Fi by TrueMove ไม่อั้น ความเร็ว 1 Mbps

Wi-Fi by TrueMove ไม่อั้น 1 เมก มันราคาเท่ารัย อยากขาย

ผมซื้อมาเหลือ 3 เดือนกว่า 300 ครับ
    ตกเดือนล่ะ 100
    คุ้มกว่าสมัคร เดือนล่ะ 250 ยังไม่รวม vat อีก
    ตั้งขายหรือให้เช่าไปเลยครับ ถ้่ามันยังไม่หมดอายุ

ผมว่าไม่ทันตั้ง มีหลังไมค์ไปถามแล้ว
    ผมก็คนนึง ถ้าไอดีนี้หมดอายุ จองเลย อิ อิ

Comment

Originally posted by tomodify View Post
      ผมซื้อมาเหลือ 3 เดือนกว่า 300 ครับ
      ตกเดือนล่ะ 100
      คุ้มกว่าสมัคร เดือนล่ะ 250 ยังไม่รวม vat อีก
      ตั้งขายหรือให้เช่าไปเลยครับ ถ้่ามันยังไม่หมดอายุ

ผมว่าไม่ทันตั้ง มีหลังไมค์ไปถามแล้ว
      ผมก็คนนึง ถ้าไอดีนี้หมดอายุ จองเลย อิ อิ
      ซื้อมาถูกมาก
      ผมเคยโทรไปถาม ซื้อที่ ทรู ได้ เเรง 256เค 450บาทต่อเดือน
      ถ้าใช้เน็ตของเขา2เมค ถึงได้ราคา 250 บาทมั้งจำมะค่อยได้

Comment

เห็น โปร 1m ที่ใช้รวมกับมือถือนะเดือนละ 500 ได้ละมั้ง

Comment

Working...
        X