Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะขาย ไฟแต่งคอมถูกๆ มีใครสนใจไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะขาย ไฟแต่งคอมถูกๆ มีใครสนใจไม๊

อันนี้ตัวทดสอบครับ กะว่าจะทำขายต้นเดือนหน้า

เอาอันนี้มาให้ดูก่อน ขอบอกว่าเป็นแค่ตัวทดสอบน่ะครับ ส่วน สายไฟ แจ๊คเสียบ ตอนขายจะเป็นหัว MOLEX ตอนขายคงจะดูดีกว่านี้อ่ะครับ อันนี้แค้ตัวทดสอบ

ตัวนี้เป้นหลอด LED 4 ขา มี 5 หลอด ขอบอกว่าสว่างมากๆครับ ซื้อไปตัวเดียว สว่างทั้วเคสเลยล่ะ

มีการปรับค่า R นิดนึงเพื่อให้ความสว่าง และ ความทนมากขึ้นอีกด้วย

ใครสนใจ เดี๋ยวต้นเดือนเจอกันครับ

Last edited by ARM sk; 19 Mar 2009, 11:01:50.

Comment

สวยดีครับ ประมาณเท่าไหร่หรองับ

Comment

หัวคิดดีครับใช้ท่อหดมารัดชิ้นงาน แล้วเจาะตรงหลอดหรือครับ? แต่ว่ามันท่อหดกี่ มม. หว่า 7 มม.ได้มั๊ยครับ

ขอให้ขายดีๆครับ เอิ๊กๆ

Comment

อยากได้แหะ

Comment

ใครสนใจ PM มาได้เลยครับ เดี๋ยววันเสาร์อาทิตย์จะทำการผลิต V.1

เดี๋ยววันเสาร์จะเอารูปตัวสมบูรณ์มาโชว์อีกทีครับ

Comment

และตัวนี้ ความร้อนแทบจะไม่มีเลยครับ หลังจากที่เปิดมาทั้งคืนแล้ว

Comment

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้คนหัวการค้าเหมือนกัน ^^

Comment

สวยครับ สู้ๆๆๆๆ

Comment

ผมชื่อตัวล่ะ 80 เอง

Comment

ผมว่าหัวมันน่าจะทำแบบ หัวเสียบพัดลม น่าจะแจ่มกว่า จะได้ใช้ง่ายๆ

Comment

ผมซื้อมาที่บ้านหม้อ มีกรอบใสด้วย 50 บาทไม่รวมมอแลค

หล้อดนีออนคู่ละ 190 ไม่รวมมอแลค ใส่อยู่เหมือนของแพงๆแป๊ะเลย

ว่างๆจะเอามาให้ดู

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                          ผมว่าหัวมันน่าจะทำแบบ หัวเสียบพัดลม น่าจะแจ่มกว่า จะได้ใช้ง่ายๆ
                          ก็ผมบอกแล้วไงว่า ถ้าตัวที่ขายจิงๆมันจะเป็นหัว MOLEX อ่ะน่ะ

Comment

Originally posted by ballooo View Post
                            ผมชื่อตัวล่ะ 80 เอง

Comment

แพงไปป่าวครับ
                              ผมซื้อที่ใส่มอไซค์ 6 หลอด แบบนี้เลยครับ
                              60 บาทเอง

Comment

Working...
                              X