Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบอร์totใช้เน็ตอะไรได้บ้าง ต่างจังหวัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบอร์totใช้เน็ตอะไรได้บ้าง ต่างจังหวัด

คือว่าจะเปิดร้านเน็ตอะครับ แล้วพื้นที่มันมีแต่เบอร์tot เห็นคนบ่นเยอะ กลัวมันเน่าอ่ะท่าน ขอความรู้หน่อยต้องทำไง นอกจากทำใจ

ลองติดต่อ CAT ไม่ได้เหรอ?

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
      ลองติดต่อ CAT ไม่ได้เหรอ?
      ้hinet by cat
      hinet by tt&T

เลี่ยง tot ได้เลี่ยง เพราะความไม่ใส่ใจกับปัญหาขององค์กรนี้

เดี๋ยวนี้ไม่ต้องมีเบอร์โทร ก็ลากสายติดตั้งเน็ตได้เเล้ว
      เมื่อก่อนผมใช้ tot เเต่ติดต่อ cat ลากสายมาติดตั้งเน็ตใหม่เเล้ว บริการดีมาก เเจ้งปัญหาเเเก้ทันที หลังจากนั้นไม่มีปัยหาอะไรเลย

CS loxinfo ก็ใช้สายของ tot ได้ เเต่เเพงเหมือนกัน ลองดู

Comment

มีเบอร์โทรศัพท์ของ TOT เราสามารถใช้เน็ตของค่ายอื่นได้ด้วยหรอครับ กำลังสนใจ maxnet อ่ะครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ ลองดูของCs-lox Jinet ไรพวกนี้นะครับ แพ็กเกจที่ใช้บนสายTOT ถ้าใน กทม. ลองถาม buddy ดู
          แต่กลัวTOTจะล็อคสัมปทานไว้อะนะ

ช่วงนี้หลายๆคนใช้tot ปกติดี แต่ผมกลัวว่า ท่านติดtotไปแล้ว วันดีคืนดี เกิดพังเป็นอาทิตย์ๆ(เป็นบ่อยมากๆ และมักจะทั้งประเทศ แต่จะไม่มีผลกับคนที่ใช้งานเล็กๆน้อยๆ หรือไม่สังเกต เช่นเข้าเว็บๆในประเทศบ่อยๆ และก็มาบอกว่า ใน1ปี ผม"ไม่มีปัญหา"เลย)

เชื่อว่า ถ้าติดTOT ร้านเน็ตแล้ววันดีคืนดีเกิดล่ม ลูกค้าหายหมดแน่ๆ

Comment

Originally posted by champ_lfc View Post
            มีเบอร์โทรศัพท์ของ TOT เราสามารถใช้เน็ตของค่ายอื่นได้ด้วยหรอครับ กำลังสนใจ maxnet อ่ะครับ
            กับ maxnet by tot นี่ไม่รู้นะครับ ต้องเช็คทาง maxnet คาดว่าคงไม่มี
            มี CS LOXINFO ที่ใช้คู่สายกับ TOT ครับ

Originally posted by Zepherous View Post
            ถ้าไม่ได้ ลองดูของCs-lox Jinet ไรพวกนี้นะครับ แพ็กเกจที่ใช้บนสายTOT ถ้าใน กทม. ลองถาม buddy ดู
            แต่กลัวTOTจะล็อคสัมปทานไว้อะนะ

ช่วงนี้หลายๆคนใช้tot ปกติดี แต่ผมกลัวว่า ท่านติดtotไปแล้ว วันดีคืนดี เกิดพังเป็นอาทิตย์ๆ(เป็นบ่อยมากๆ และมักจะทั้งประเทศ แต่จะไม่มีผลกับคนที่ใช้งานเล็กๆน้อยๆ หรือไม่สังเกต เช่นเข้าเว็บๆในประเทศบ่อยๆ และก็มาบอกว่า ใน1ปี ผม"ไม่มีปัญหา"เลย)

เชื่อว่า ถ้าติดTOT ร้านเน็ตแล้ววันดีคืนดีเกิดล่ม ลูกค้าหายหมดแน่ๆ
            ผมเจอมากับตัวเเบบนี่เลย บางทีดีใจหาย ไม่มีตก เเต่บทจะวูบก็ล่มทั้งวันเลยครับ ลูกค้าหายหมดเพราะเล่นๆไปเดี๋ยว เน็ตดาวน์อยู่เรื่อย ลูกค้าก็ไม่กล้ากลับมาเล่นอีก เซ็งครับ

Comment

cs loxinfo นี่มีทั่วประเทศรึเปล่าครับ หมายถึงมีทุกที่ที่มีเบอร์ทีโอทีรึเปล่า
              หรือว่าต้องติดต่อสอบถามที่ cs loxinfo

Comment

อยากทราบราคาครับ เบื่อ TOT แต่ถ้าสาย TOT มันหลุดบ่อย แล้วถ้าเจ้าอื่นมาติดจะหลุดบ่อยป่าวครับ

Comment

ลองดูในเว็บแต่ละเจ้าเลยครับ

www.csloxinfo.com
                  www.ji-net.com

ถ้า กทม.ตัวเลือกจะมากขึ้น เช่น
                  www.buddybb.net
                  Last edited by Zepherous; 20 Mar 2009, 17:03:40.

Comment

ลองดูในเว็บแต่ละเจ้าเลยครับ

www.csloxinfo.com
                    www.ji-net.com

ถ้า กทม.ตัวเลือกจะมากขึ้น เช่น
                    www.buddybb.net
                    ขอบคุณมากมายครับท่าน

Comment

Working...
                    X