overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 18 of 18

Thread: เอาล่ะว่ะ true wifi ก็แรงใช่เรื่อง

Default เอาล่ะว่ะ true wifi ก็แรงใช่เรื่อง

เมื่อคืนก่อนแฟนกลับบ้านครับ ไปส่งที่หมอชิตมา
    กลับมาห้องนอนไม่หลับซะงั้น
    เลยโหลดบิททิ้งไว้ 60 ก็ 60 สิว่ะ
    ตื่นเช้า 6.30 มาดูครับ
    ได้เรื่องเลย

เวลา ณ ตอนนี้ 0.20
    สังเกตแล้วมันพุ่งมา 160 ตั้งแต่ 23.45

เอาเข้าไป เล่นรูปใหญ่เลยนะครับ จะได้ดูชัดๆ อิ อิ wonder girl 5 กิ๊ก เหลือไม่ถึง 4 ชั่งโมงแล้ว

ใครที่ใช้ๆอยู่ก็ลองดูนะครับ เรวดี ซอย 8 เแรงมากๆ
    ขอบคุณท่าน mrgill ผู้เขียน Script มาด้วยครับ
    กดดูวิธีทำให้เล่นได้ต่อเนื่อง 90 นาทีไม่มีหลุด ถ้าทำถูกครับ

หรืออานิสงค์ทรูอัพ 8 เมกฟ่ะ...อิ อิ ไม่รู้ต่อไปจะรู้ทันหรือป่าว

รวมพลคนใช้ true wifi ครับ
    อันนี้กระทู้เก่า

ตอนนี้พัฒนาแล้ว wrt54gs หลังจากต้องตื่นมาดูไฟมันเลิกกระพริบยังหว่า...

OverclockZone Member aiftee's Avatar

ดูจากรูปที่ท่าน เอา สีดำมาพ่น เหอๆ โหลดหนัง av ด้วยเหอๆ เหมือนผมเลย คิๆ

OverclockZone Member spirit_of_soul's Avatar

แรงดีอยู่น่ะ อิอิ

ปล. คุณครู Miyabi คริคริ - w -'

OverclockZone Member freeMAN's Avatar
    BTS บางจาก SKV 93

ทายสิ ไอ้ที่ เซนเซอร์ ว่า อะไร
    ผมว่าหนังผู้ใหญแน่ๆเลย เอิ๊กๆ

Quote Originally Posted by aiftee View Post
    ดูจากรูปที่ท่าน เอา สีดำมาพ่น เหอๆ โหลดหนัง av ด้วยเหอๆ เหมือนผมเลย คิๆ
    แฟนกลับบ้านครับ อิ อิ
    ข้างล่างสุด dvd wonder girl นะเค้อะ...

Quote Originally Posted by spirit_of_soul View Post
    แรงดีอยู่น่ะ อิอิ

ปล. คุณครู Miyabi คริคริ - w -'
    กำลังสะสม พึ่งถอย 640aaks มาครับ เอาให้เต็ม
    ช่างสังเกตด้วย .x.x.x.

เมื่อกี้คลิกๆตอนมันครบ 1.25 พอดี
    เกือบต่อใหม่ไม่ได้ ต้องส่องหา ap อีกตัว
    ระวังจุดนี้ด้วยครับ
    firefox มันต่อให้เอง
    จะเจอเป็น log in ซ้ำแต่เข้าไม่ได้ code MB12 เหอะๆ

OverclockZone Member yed's Avatar

เซง ภาพ เสียง DVD wonder girl ชุดนี้ ฟังชันไม่มีอะไรตรงกับปกเลย หลอกตากันชัดๆ มีขายจริงๆใช่ไหมนิ ตอนดูก็ไม่ได้ตั้งใจเลย ไปดู HDTV คอนเสิร์ตของพวกเธอมันกว่า เอิ้กๆ ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ

OverclockZone Member popkongkang's Avatar

เมื่อกี้คลิกๆตอนมันครบ 1.25 พอดี
    เกือบต่อใหม่ไม่ได้ ต้องส่องหา ap อีกตัว

หมายความว่ายังไงครับ หรือว่าต้องปล่อยไว้เฉยๆช่วงที่ต่ออยู่นี้ ห้ามกดหน้าเวปอื่นๆขึ้นมาเหรอครับ

Quote Originally Posted by yed View Post
    เซง ภาพ เสียง DVD wonder girl ชุดนี้ ฟังชันไม่มีอะไรตรงกับปกเลย หลอกตากันชัดๆ มีขายจริงๆใช่ไหมนิ ตอนดูก็ไม่ได้ตั้งใจเลย ไปดู HDTV คอนเสิร์ตของพวกเธอมันกว่า เอิ้กๆ ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ
    โหลดเสร็จตอนไหน ไม่รู้ครับ ตื่นเช้ามาดู ไม่แจ่มเลย

Quote Originally Posted by popkongkang View Post

หมายความว่ายังไงครับ หรือว่าต้องปล่อยไว้เฉยๆช่วงที่ต่ออยู่นี้ ห้ามกดหน้าเวปอื่นๆขึ้นมาเหรอครับ
    ใช่แล้วครับ
    จังหวะที่คลิกตรงกะช่วงที่ต่อใหม่พอดี เลยเป็น log in ซ้ำ
    เข้าเน็ตก็ไม่ได้ ต้องรอ 1.25 ใหม่ หรือ connect ap ตัวอื่น
    ที่มันไม่ได้เช็คว่า mac เรามีการใช้งานอยู่

6 ชั่วโมง ยังไม่หลุดครับ

OverclockZone Member keehoman's Avatar

ผมไปใช้ใน รร อะโคตรช้าเลยไม่รู้ใครต่อใครเล่นบ้าง เซงเห็นแบบนี้แรงเกือบ 2mb เลยหรอ ^^

Quote Originally Posted by keehoman View Post
    ผมไปใช้ใน รร อะโคตรช้าเลยไม่รู้ใครต่อใครเล่นบ้าง เซงเห็นแบบนี้แรงเกือบ 2mb เลยหรอ ^^
    ประมาณนั้นครับ

เช้านี้ สงสัยหมดโปรแล้ว

หรือทรูมันรู้แล้ว เซ็งเลย 20 กว่าชั่งโมงอีกแล้ว
    ยังงี้เปิดไว้ทั้งวันก็ไม่คุ้มค่าไฟแน่

OverclockZone Member mrgill's Avatar

ซอยมหาดไทยวิ่ง 60 ครับ เหอะๆ ไม่เคยเจอแบบฟลุ๊คได้ 100up สักที
    เป็นโปรใหม่ true น่าสนใจมากแต่บังเอิญผมไม่ใช่คนจ่ายเงินเองไม่งั้นอัพไปแล้ว
    (แอบอัพจาก 512 เป็น 2mb แค่นี้พี่ชายก็บ่นเยอะแล้ว)
    หนัง AV (Adult Video)เป็นเรื่องปกติของคนเล่นเน็ตไปแล้วครับ อิอิ

OverclockZone Member big_1981's Avatar
    ทุกที่ที่มี Internet

อืมๆ แรงดีจัง อิอิ

Quote Originally Posted by mrgill View Post
    ซอยมหาดไทยวิ่ง 60 ครับ เหอะๆ ไม่เคยเจอแบบฟลุ๊คได้ 100up สักที
    เป็นโปรใหม่ true น่าสนใจมากแต่บังเอิญผมไม่ใช่คนจ่ายเงินเองไม่งั้นอัพไปแล้ว
    (แอบอัพจาก 512 เป็น 2mb แค่นี้พี่ชายก็บ่นเยอะแล้ว)
    หนัง AV (Adult Video)เป็นเรื่องปกติของคนเล่นเน็ตไปแล้วครับ อิอิ
    โปรตัวนี้ แถมมากะ Acer Aspire One ครับ
    มันน่าจะปล่อยช่วงเที่ยงคืนครับ

Quote Originally Posted by big_1981 View Post
    อืมๆ แรงดีจัง อิอิ
    ของท่านแหละ จี้ดดีครับ

ก่อนออกจากห้อง
    10 โมง ดูแ้ล้วมันวิ่ง 60 เอง
    ปิดดีกว่า
    เดี๋ยวรอบดึกมาโหลดต่อ
    twilight พรุ่งนี้เช้าน่าจะเสร็จ ถ้ามันวิ่ง 180 อิ อิ

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

ทรูมันรู้แล้ว 555+

OverclockZone Member lovelyarm's Avatar
    ซุ่มอยู่ในห้อง $oC!eTy

มี กั้ก ด้วย แหะ

เหมือนมันจะรู้

อิอิ

มันมีกั้กไว้ด้วยแฮะ
    ล่าสุด 7 โมงกว่าๆ
    วิ่ง 60 เหมือนเดิม จาก 5 ทุ่มอีกคืน คงมีสายลับทุย อยู่ในนี้มั้ง

เซ็ง...........

อยากดูมากๆ เปิดทิ้งไว้ล่ะักัน

92% แล้ว อิ อิ

Bookmarks

Bookmarks