Announcement

Collapse
No announcement yet.

Forsa FX5500 ไม่มีตัววัดTemp หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Forsa FX5500 ไม่มีตัววัดTemp หรอครับ

ผมลง Drivers ตัวที่มากับแผ่น เป็น 91.47 ทำไมผมหาหน้าที่บอกอุณหภูมิ ของตัวการ์ดไม่เจออ่ะครับ ไม่ทราบว่ามันอยู่ตรงไหน พอดีว่าจะ OC แต่กลัวว่ามันจะร้อนครับ

Forsa FX8800 XTX มี แน่นอน แต่ค่าที่วัดได้ มันร้อนจนเวอร์แบบชนิดว่า ซิลิโคนเดือดเป็นฟอง

Comment

fx5500 วัดไม่ได้

Comment

แล้วมันจะร้อนมั้ยครับ ผมOCจาก 275/266 เป็น 357/310 กลัวจะไหม้ ครับ

Comment

core ขนาดนั้น หาพัดลมเปลี่ยนให้มันด้วย ทำเองก็ได้

Comment

Working...
          X