Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ถามอะไรหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ถามอะไรหน่อยคับ

คือการ์ดจอมันมีชนิดอะไรมั่งอะ เเล้วDDR DDR2 DDR3 คืออะไรอะ สมมุติของเก่ามันเป็น DDR2 เเล้วซื้อที่เป็น DDR3 มาใส่มันจะได้ไหม

DDR DDR2 DDR3 DDR4 DDR5
    ใส่ได้หมด (ถ้า slot เสียบตรง)
    Last edited by TWK.; 19 Mar 2009, 12:21:45.

Comment

ตามด้านบนเลยครับ

Comment

ซื้อการ์ดจอดูที่สล๊อตอย่างเดียวครับ ถ้าละเอียดหน่อยก็ดู รุ่น แรม ยี่ห้อ แค่นี้ล่ะครับ

Comment

เเล้วเราดูสล๊อตยังไงอะ มันมีชนิดของมันไหมว่าเป็นสล๊อตยังไง

Comment

สล๊อตจะมี PCI-EX กับ AGP ครับ

Comment

เข้าใจเเล้วครับขอบคุณทุกคนมากครับ

Comment

Working...
              X