Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ

อยากได้ vga pci e ใช้ดูหนัง เล่น pes บ้าง ไม่เกิน2500 มือ1 ใช้psu ติดเคส ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม จอ 17 ขอบคุณครับ..

9500gt 9600gso

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      9500gt 9600gso
      ขอบคุณครับ มีตัวอื่นอีกบ่

Comment

4670 แต่ต้องเพิ่มเงินหน่อย

Comment

ATI HD4650

Comment

4670 คุ้ม

Comment

Originally posted by sphasuta View Post
              ATI HD4650
              Originally posted by kgb99 View Post
              4670 แต่ต้องเพิ่มเงินหน่อย
              ตัวนี้ใช้ดูบอลผ่าน net ชัดไม๊ครับ

Comment

อืม 4670 กะ 9500gt เเต่ตัวเเรกเเรงกว่า

Comment

Originally posted by Fast Dog View Post
                  ตัวนี้ใช้ดูบอลผ่าน net ชัดไม๊ครับ
                  ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ ชัดไม่ชัดอยู่ที่เว็บที่ปล่อยมามากกว่า ออนบอร์ดก็ดูได้เท่ากัน

Comment

ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ ชัดไม่ชัดอยู่ที่เว็บที่ปล่อยมามากกว่า ออนบอร์ดก็ดูได้เท่ากัน
                    ขอบคุณครับ แล้วมีตัวช่วยให้มันชัดขึ้นไม๊ครับ อยากต่อออก TV

Comment

Originally posted by Fast Dog View Post
                      ขอบคุณครับ แล้วมีตัวช่วยให้มันชัดขึ้นไม๊ครับ อยากต่อออก TV
                      ต้นฉบับบมันมาไม่ชัด คงยากครับ

Comment

ต้นฉบับบมันมาไม่ชัด คงยากครับ
                        ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

Working...
                        X