Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูไห้ทีครับว่า สเปกนี้ใช้ได้หรือไม่ ควรแก้ใขตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูไห้ทีครับว่า สเปกนี้ใช้ได้หรือไม่ ควรแก้ใขตรงไหนครับ

CPU Q9400
    MB GA-EP35-DS3R-----ของเดิมครับ ไม่เปลี่ยนครับ
    RAM 4 G----------ของเดิมครับ ไม่เปลี่ยนครับ
    ้้HDD 320 G----------ของเดิมครับ ไม่เปลี่ยนครับ
    GPU EVGA GTX285
    PUS iCute TiTaNium Pro 900W เผื่ออานาคตใช้i7
    cas cm690 พัดลมแคส ใส่หมดทุกช่องที่cm690มีอยู่่
    ดีวีดี ใช้ ของเดิมครับ
    พอไปได้ไหมครับเอาไว้เล่นเกมกับเนตละก็ทำงานด้วยนิกหนึ่ง มีไรเสริมหรือปรับปรุงขอคำแนะนำด้วยนะครับพอดีจะไปออกวันอาทิตย์นี้แล้วครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ จะไปร้านไหนดีที่พันทิย์ ราคาประมาณเท่าไรครับสำหรับ 4อย่างที่จะเปลี่ยน ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ใช้ได้แล้วครับ
    เช็คราคาดู http://www.tkcom99.com/index.php

Comment

แรง ๆ

Comment

O..K..

แรงเหลือๆ PSU เหลือๆครับ

Comment

TK PROMOTION COMMART นี้ใช้ที่ร้านได้ไหมครับหรือเฉพาะที่บูต COMMART

Comment

พอได้ไหมครับ

Comment

Working...
            X