Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะ Overclock FX 5200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะ Overclock FX 5200

ผมจะทำไงดีครับ ต้องใช้อะไรบ้าง คือว่าไม่มีตังค์ซื้อตัวใหม่ แหะๆ ผมก็เลยเอาให้ตัวนี้มันแรงๆไปสักนิดนึง แล้วค่อยซื้อตัวใหม่ทีเดียวเลยอ้ะครับ nVidia GeForce FX 5200 128 Mb ของ Gigabyte ครับผม ไม่มีพัดลมครับ มีแต่ HeatSink อะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ถ้ามีตังค์ซื้อใหม่ ซื้อไปแล้ว

-*- พูดตามที่เคยลอง คือ FX5200 ถึงจะ oc เท่าไร ก็ไม่ได้ดีกว่าเดิมเลย หาพัดลมเป่าเพิ่มก็พอและ

ถ้าเป็นพวก 9550 นี่ แรงขึ้นแบบหน้ามือเป็นหลังตีงเลย

Comment

เอา Riva ไปลองเข็นดูแล้วกัน ได้มากหรือเปล่าก็แล้วคุณสมบัติของการ์ดคุณ

Comment

อย่าเสียเวลาเลยครับ เพราะมันไม่ต่างกัน

Comment

Working...
        X