Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ company of heroes ออนไลน์ไม่ได้ครับ เซทเราเตอร์ไม่เป็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ company of heroes ออนไลน์ไม่ได้ครับ เซทเราเตอร์ไม่เป็นครับ

ได้เกมส์ company of heroes แท้ มาครับ 2 กล่อง หมายมั่นว่าจะเอาไว้เล่นกับเพื่อนครับ
    แต่พอลงเกมส์เสร็จแล้ว อัพเพทเดียวกันแพทล่าสุดแล้ว เวลาดูปิงกัน มันไม่แสดงค่าปิงครับ
    แต่ต่อกับเืพื่อนคนไทยอีกหลายคนได้ เพื่อนที่ต่อได้เลยบอกให้เซทเราเตอร์ใหม่
    แล้วไม่บอกอะไรอีกเลย เราก็งงครับ ทำไม่เป็น เพื่อนที่เคยทำรบกวนบอกวิธีด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

แผ่นอิมพอร์ดปะครับ

Comment

Working...
    X