Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคอมเครื่องเดียวแต่ใช้ PSU 2 ตัวได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคอมเครื่องเดียวแต่ใช้ PSU 2 ตัวได้มั๊ยครับ

ก็คือว่าตอนนี้ผมใช้ PSU Deluxe 450Watt อยู่น่ะครับ แล้วกำลังจะซื้อ 9600GT มาใช้น่ะครับแต่กลัวไฟไม่พอ ถ้าสมมติว่าไฟมันไม่พอผมจะเอา PSU ลูกเก่ามาเสียบให้การืดจออย่างเดียวได้มั๊ยอะครับ แล้วก็ให้ Deluxe ตัวเดิมของผมจ่ายไฟให้บอร์ดไปตามปกติ

ทำแบบนี้ได้มั๊ยอะครับ ขอบคุณมากครับ

น่าจะได้นะครับ ผมเคยอ่าน PSU 2 ตัว ผ่านๆมาจากไหนจำไม่ได้

ถ้าผมจำไม่ผิดทำได้นะ แต่ไม่รู้วิธี

อ่าไปหามาให้ละครับ ในเว็บเรานี่เอง

Last edited by larcenciel; 20 Mar 2009, 01:41:42.

Comment

Originally posted by larcenciel View Post
      น่าจะได้นะครับ ผมเคยอ่าน PSU 2 ตัว ผ่านๆมาจากไหนจำไม่ได้

ถ้าผมจำไม่ผิดทำได้นะ แต่ไม่รู้วิธี

อ่าไปหามาให้ละครับ ในเว็บเรานี่เอง
      โอ้ว ขอบคุณมากคร้าบท่าน ขอให้เจริญๆอิๆ ขอบคุณมากนะคร้าบ

Comment

Working...
      X