Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ Clock ไม่ผ่านสักที ไม่รู้ลืมปรับตรงไหนรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ Clock ไม่ผ่านสักที ไม่รู้ลืมปรับตรงไหนรึป่าว

ผม Mb GIGabye EP45 UD3L

CPU E5200 คับ

จะคีอกให้ 4.00 พออะคับ

ที่บอกไม่ผ่านอ่ะ ทำไรไปแล้วมั่ง
    4.0 ฟืนไฟอาจต้องเยอะหน่อย

Comment

สบายๆ

Comment

ไฟเท่าไร
        ไฟตัวอื่นเพิ่มหรือป่าว
        ไฟแรมเท่าไร

Comment

บอกหน่อยว่า เพิ่ม ไฟ ตรงส่วนไหนบ้างคับ

บอกแล้วผมลืมตรงไหนไม่รู้ พอ clock แล้ว 3.0 ใช่ป่ะ

มาดู CPU-z มัน ขึ้น ลง เดี่ยว x12.5 และอยู่ ก็ x6 อะคับ มันเปนยังไงหรอคับ

พอดีมือใหม่

Comment

กำ
            แนะนำให้อ่านและศึกษาเยอะๆ ก่อน ค่อยลงมือทำ เกิดระเบิดขึ้นมาละซวยเลย

Comment

ปิด C1E ในไบออสสิครับเดี๋ยวนิ่ง

Comment

ผมปิดแล้วก็ไม่นิ่งอะครับ p5kpl-1600 x12.5 x6 สลับกันไปมา

Comment

อ่อรู้ละต้องปิด speedstep ด้วย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    กำ
                    แนะนำให้อ่านและศึกษาเยอะๆ ก่อน ค่อยลงมือทำ เกิดระเบิดขึ้นมาละซวยเลย
                    เห็นรูปแล้วน่ากลัวมากๆครับ

Comment

ปิด c1e มันก็ไม่ปรับไปปรับมาละครับ

Comment

ถ้าระเบิดเเบบข้างบนผมไม่เล่นคอมละ อิอิอิ

Comment

Working...
                        X