Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมีมั่งไม๊ เล็กๆ เย็นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมีมั่งไม๊ เล็กๆ เย็นๆ

ตัวเก่าผมมันก็เย็นดีหรอก แต่มัน... ขัดตาไงชอบกล

อยากถอยใหม่ ขอมีแสงสีหน่อย เน้น " เล็ก เงียบ และเตี้ย "

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาเล็กๆ เลย ไม่เน้นเย็น ใหญ่กว่า Stock นิดหน่อย ยิ่งดี ซัฟ AM2

งบไม่อั้น เล็งเจ้านี่อยู่ แต่มันก็ยังถือว่าใหญ่อยู่ดีเหละ

มีท่านใหนเจอเล็กกว่านี่มั่งใหม บอกเล่าซักหน่อย

ขอแบบหาสั่งซื้อง่ายๆ นะ ผมอยู่ตจว.
    Last edited by XsoeIIsJ; 20 Mar 2009, 06:58:57.

ccf 92mm. - -" เยน เล็ก สวยหรอ...พอไปได้อ่ะ

Comment

เน้นให้ล่ะ

CCF มันก็ไม่ต่างจากอันเก่าผมเท่าใหร่

Comment

หาเผื่อด้วยนะครับ จะเอาไปใส่ HTPC เคสเล็กๆ

Comment

เผื่อซักตัวตัว

Comment

รอดู

Comment

Xigmatek Apache EP-CD901 ได้มะคล้ายข้างบนนะ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Qzone View Post
                Xigmatek Apache EP-CD901 ได้มะคล้ายข้างบนนะ อิอิอิ
                รุ่นนี้แก่แล้ว ไม่มีไฟ

หายากนัก เดี๋ยวเอาซิงค์เก่ามาโมซะเลยหนิ ปั๊ด!!

ดัน

Comment

อ้อ ซิ้งค์เดิมๆไง เล็กพอมั้ยเนี่ย อยากสวยพ่นสี แล้วเปลี่ยนพัดลม modฐานยึดพัดลม น่าจะดี ล่ะมั้งน่ะ 5 5 5+
                  ล้อเล่นครับ มันต้องScythe ANDY SaMuRai

Comment

NINJA MINI พัดลมที่ติดมาไม่มีไฟ หาพัดลมมีไฟมาเปลี่ยนก็ได้ ใช้ได้กับพัดลม 8 cm 9 cm 12 cm

Comment

ผมลองเอาซิงค์เก่ามาโมก่อน

กระดาษทรายหมด 5 แผ่น ยังไม่เสร็จ

แต้งกิ้วหลาย ปิดกระทู้

Comment

Working...
                      X