Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันคือฮาร์ดแวร์ตัวไหนกันครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันคือฮาร์ดแวร์ตัวไหนกันครับ มีรูป

จะเจอบ่อยมากครับ พยายามลงไดร์เวอร์จากแผ่นที่ให้มากับบอร์ด พยายามลงหมดทุกตัวแล้ว ก็ยังเหลืออันนี้อยู่ตัวหนึ่ง.. เจอมาหลายบอร์ดแล้วครับ สำหรับตัวนี้เป็น Asrock P4i65G

โมเด็มรึปล่าวครับ

Comment

โมเด็ม 56 K ครับ

พอผมเปลี่ยนมาใช้ ADSL แล้วพอฟอร์แมตเครื่องก็ไม่ได้ลงให้มันอีกเลย

หลังๆเลยถอดการ์ดมันออกเก็บใส่กรุไปแว้ว เอาไว้เล่าให้ลูกหลานฟัง

ว่ากาลครั้งหนึ่งนานมาแล้วมันเป็นพาหนะพาปู่เข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ตด้วยความเร็ว 56 K !!!
      Last edited by pann; 16 Mar 2007, 03:35:46.

Comment

เล่นเก็บใส่กรุให้ลูกให้หลานดูเลยเหรอท่าน น่าซึ้งใจจัง

Comment

Originally posted by pann View Post
          โมเด็ม 56 K ครับ

พอผมเปลี่ยนมาใช้ ADSL แล้วพอฟอร์แมตเครื่องก็ไม่ได้ลงให้มันอีกเลย

หลังๆเลยถอดการ์ดมันออกเก็บใส่กรุไปแว้ว เอาไว้เล่าให้ลูกหลานฟัง

ว่ากาลครั้งหนึ่งนานมาแล้วมันเป็นพาหนะพาปู่เข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ตด้วยความเร็ว 56 K !!!
          ผมมีอยู่กองหนึ่งเอามั๊ยเดี๋ยวจาส่งไปให้.. อิอิ ขอบคุณทุกท่านครับ ผมลืมดูเองว่าเครื่องมันมีโมเด็มอยู่ด้วย ผมไปหลงคิดว่าอีกเครื่องหนึ่งซึ่งที่บ้านเขาใช้ ADSL แล้วงับ.. THK.. อิอิ..

Comment

ผมก็ใช้บอร์ดเดียวกันแต่ไม่มีน่ะครับ

Comment

Working...
            X