Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีงบ 15,000+-1,000 ช่วยจัดสเปคคอมหนอ่ยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีงบ 15,000+-1,000 ช่วยจัดสเปคคอมหนอ่ยนะครับ

ราคานี้ไม่รวมจอนะครับผม

ช่วยจัดหน่อยนะครับ

งบประมาณ 15K-16K ครับ
    Mouse + Keyboard + Speaker ด้วยนะครับ
    เน้น เกมส์ + โหลดบิท ครับ

ขอบคุณมากครับ

ช่วยหน่อยนะครับ
    Last edited by Rubbish; 21 Mar 2009, 01:25:58. Reason: ดัน

ดันนิดนะครับ

Comment

ผมอยากได้เป็นแบบว่า

CPU : Intel
      M/B : Asus
      VGA : GF

ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
      Last edited by Rubbish; 20 Mar 2009, 15:33:50.

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

ราคานี้ไม่รวมจอนะครับผม

งบประมาณ 15K-16K ครับ
          Mouse + Keyboard + Speaker ด้วยนะครับ
          เน้น เกมส์ + โหลดบิท ครับ

ขอบคุณมากครับ

ช่วยหน่อยนะครับ ไม่มีใครตอบเลย - -*

Comment

ช่วยผมจัดหน่อยนะครับไม่มีใครช่วยผมเลย

ขอแค่ CPU Intel กับ เมนบอร์ด Asus และ การ์ดจอ Asus พอครับ

ช่อวยผมหน่อยนะครับ รอมา 2 วันแระ

Comment

จัดให้งับ

สเป็คนี้ ผมก็ว่าจะซื้อเร็วๆนี้เหมือนกันครับ ดี แน่นอน

cpu E7400 2.80 GHz 4450.-
              m/b ASUS P5-KPL-SE 2180.-
              ram Kingston DDR_2 1gb*2 940.-
              hdd 320gb seageta 690.-
              vga ทำไมต้องของ Asus ด้วยอะครับ - -* ราคาแพงหน่อยนะ gf9600gt asus DD3 4190.-
              Caseเปล่า 1,000
              psu 550w 1,200
              mouse keyboard speaker 1,000

รวมทั้งหมด เซตนี้
              15650 ! ครับ

ราคาข้างบนผมอ้างอิงจาก ร้าน J.I.B
              แนะนำ หากจะประกอบ ให้ไป พันทิพชั้น3 หาร้าน J.I.B ครับ จด สเป็คนี้ ให้เขาเลย สะดวกดีครับ

Comment

Originally posted by banknarak View Post
                สเป็คนี้ ผมก็ว่าจะซื้อเร็วๆนี้เหมือนกันครับ ดี แน่นอน

cpu E7400 2.80 GHz 4450.-
                m/b ASUS P5-KPL-SE 2180.-
                ram Kingston DDR_2 1gb*2 940.-
                hdd 320gb seageta 690.-
                vga ทำไมต้องของ Asus ด้วยอะครับ - -* ราคาแพงหน่อยนะ gf9600gt asus DD3 4190.-
                Caseเปล่า 1,000
                psu 550w 1,200
                mouse keyboard speaker 1,000

รวมทั้งหมด เซตนี้
                15650 ! ครับ

ราคาข้างบนผมอ้างอิงจาก ร้าน J.I.B
                แนะนำ หากจะประกอบ ให้ไป พันทิพชั้น3 หาร้าน J.I.B ครับ จด สเป็คนี้ ให้เขาเลย สะดวกดีครับ

Comment

ที่ขอ Asus คือ ผมชอบ ส่วนตัวอะ อิอิ

Comment

แต่ว่าทำไม HDD ถูกจังอะครับ

Comment

แก้ๆ

กำ ขอโทษทีครับ ผมมั่ว - -*

HDD 320g seageta ราคาอยุ่ที่ 1690.- ผมลืม เลข1ข้างหน้านั่นเอง โทษทีครับ

Comment

ผมไปเชคมาแล้วครับ

VGA ต้อง ซีรี EN ใช่มั้ย ครับ ผมไม่เหน GF 9600 gt ของอัซซุส ที่ร่ค่ 4190 เลยครับ

Comment

คือว่าจะจัด AMD แต่ผมไม่คุ้นเคยครับ ไม่รู้ว่ามันดีมั้ยเกิดมารู้จักแต่ Intel กับ Asus เพราะผมก้อไม่ค่อมีความรู้มากครับ เลยต้องขอร้องให้ชวยจัด เฉพาะ Intel อะครับ

Comment

ลองของเพื่อนสิ AMD อะ เปิดเกม วอคราฟ แล้วพับมาเปิดเว็ปดูครับ ลองได้ ผมว่าAMD ลื่นกว่าอิทเทล

ปล. แล้วแต่ชอบ

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
                              ลองของเพื่อนสิ AMD อะ เปิดเกม วอคราฟ แล้วพับมาเปิดเว็ปดูครับ ลองได้ ผมว่าAMD ลื่นกว่าอิทเทล

ปล. แล้วแต่ชอบ

อันนี้ ขอ สเปคหน่อยได้มั้ยครับ

Comment

Working...
                              X