Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมมีช่องbay3.5"ว่างอยู่1ช่อง ด้านหน้าเปนอคีลิคโมเอง เมื่อก่อนเจาะใส่การ์ดรีดเดอร์ แต่ตอนนี้ถอดออกแล้วอยากใส่อย่ๅงอื่นช่วยแนะนำทีครับ

งง... หมายถึงจะหาอะไรม่ใส่แทนอะเหรอครับ? ก็คงไม่พ้นพวกตัวปรับรอบพัดลมละครับ ไม่งั้นก็พวกวัดอุณภูมิ

ไม่ก็ฝาปิดไปเลยครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      งง... หมายถึงจะหาอะไรม่ใส่แทนอะเหรอครับ? ก็คงไม่พ้นพวกตัวปรับรอบพัดลมละครับ ไม่งั้นก็พวกวัดอุณภูมิ

ไม่ก็ฝาปิดไปเลยครับ แหะๆ
      ใช่ครับท่าน ตัววัดอุนหภูมิตัวเท่าไร หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

Working...
      X