Announcement

Collapse
No announcement yet.

mac pc ติดตั้ง IWEB 08 แล้ว ไม่สามารถใช้งานได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mac pc ติดตั้ง IWEB 08 แล้ว ไม่สามารถใช้งานได้

mac pc
    ติดตั้ง IWEB 08 แล้ว ไม่สามารถใช้งานได้
    เข้าโปรแกรมแล้ว ไม่สามารถใช้เมนู อะไรได้เลย
    ช่วยด้วยครับ

ขอรายละเอียดเสปค + system ใช้แผ่นอะไร version ด้วยครับ...เผื่อจะแนะนำได้

Comment

ถ้า v10.5.6 ก็ลง i 09 มั้งครับ
      เพราะลง i 08 ของผมก็ใช้ไม่ได้ พอลง i 09 ก้ใช้ได้ทุกตัว

Comment

osx kalyway 10.5.2

nootbook
        compac c712tu

Comment

Originally posted by alo5 View Post
          osx kalyway 10.5.2

nootbook
          compac c712tu
          compaq v3730tu ลงky10.5.2 ของผม ใช้ imoveทั้ง 08 09 และดู dvd ไม่ได้นะครับ
          พอเปลี่ยนมาลง ipc10.5.6 ลง i 09ใช้ได้หมดเลยครับ แต่พอไปลง i 08 บางอันก็ใช้ไม่ได้ครับ

Comment

ตอนนี้ลง i 09ใช้ได้หมดเลย ยกเว้น ไอเว็บ
            มันเปิดได้ แต่พอเลือกทีม แล้ว มันไม่แสดงผล ครับ เป็นจอสีเทาอย่างเดียวเลย

Comment

Working...
            X