Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD rom มีเสียงดังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD rom มีเสียงดังครับ

คือโน๊ตบุ๊คผมซื้อมาจากงานคอมเวิลด์ เดือนที่แล้วนะครับ
    คือตอนนี้ dvd มันมีเสียงดังมากตอนอ่านแผ่น มันรู้สึกถึงแรงสั่นสะเทือนได้เลยถ้าเราจับที่ตัวเครื่องอยากถามว่าสามารถเอาไปเคลมได้ไหมครับ ผมอยู่ ตจว.ฝากร้านส่งเคลมจะเสียตังเยอะไหมครับ
    อ๋อ notebook acer นะคับ

ผมว่ามันเป็นเรื่องปกคิของตัวdvdนะครับ ถ้าไม่สบายใจลองไปเครมดูก็ได้ แต่อาการก็เกิดขึ้นเหมือนเดิม

Comment

เจอเสียง dvd slot-load ตอนใส่แผ่น ดังหูแตกกว่านี้อีกครับ
      ดังเหมือนคน ไอ แค่กๆๆๆ เลย

Comment

Working...
      X