Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ถามนอกเรื่อง] แนะนำ dvd player ให้สักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ถามนอกเรื่อง] แนะนำ dvd player ให้สักตัวครับ

ไม่ต้องแบรนเนมเลยครับ พวกจีนแดง

อยากเอามาดูขำ ๆ

ที่ขายกันตาม โลตัส บิ๊กซีน่ะ

ยี่ห้อไหนดีอ่าครับ

ราคาไม่เกิน 1000

อยากได้ที่มีเสียบ usb ด้วยครับ

(มันจะมองเห็น flashdrive 8 Gb ไหมอ่ะ ถูก ๆ เนี่ย)

เอาดีๆซักหน่อยก็ดีนะผมว่า ไม่งั้นจะเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายนะ

Comment

Originally posted by Nick View Post
      เอาดีๆซักหน่อยก็ดีนะผมว่า ไม่งั้นจะเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายนะ
      ครับผม อยากได้ธรรมดา ๆ เอามาดูขำ ๆ ครับ

Comment

เคยไปเดินเล่น Lotus เจอ samsung 2ตัว 1990 ยังกะแจกฟรีแต่ไม่มีแล้วมั้ง 555+

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
          เคยไปเดินเล่น Lotus เจอ samsung 2ตัว 1990 ยังกะแจกฟรีแต่ไม่มีแล้วมั้ง 555+
          ยังมีอยู่ป่าวหว่า 55

ช่วงนั้นผมดั๊นไม่ได้ซื้อ

Comment

ยี่ห้อไหนมันชื่อคุ้น ๆ มั่งอะครับ

Comment

Originally posted by horse View Post
              ยังมีอยู่ป่าวหว่า 55

ช่วงนั้นผมดั๊นไม่ได้ซื้อ

sumsung 1แถม1 ไอรุ่นนี้ไม่มี Usb ครับ

พวกไม่แบรนเครื่องละพัน ผมก็อยากรู้ว่ายี่ห้อไหนดี

แต่ถ้ายี่ห้อดีหน่อยไม่แพงมากก็ Soken ละครับ

Comment

ดูทีวีธรรมดาจออ้วนแบบเก่า ไม่ต้องคิดมากครับ
                ดูเงินในกระเป๋าว่ามีกี่ร้อยก็ซื้อได้เลย

แต่ถ้าเอามาดูกับ lcd tv มองรุ่นที่มีวงจรอัพสเกลภาพ มีพร์อต hdmi เท่านั้นครับ
                (กรณีเอารุ่นไม่มีฟังก์ชั่น พวกนี้มาเปิด เสียดายจอครับ)

Comment

ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

เรื่องเห็น แฟลชไดร์ฟไม่รุ้นะครับ เห็น คาร์ฟู ขายอยู่ ฟิลิปส์ คล้ายๆ เครื่องปิ้งขนมปังอะครับ หมดยังไม่รุ้ ถูก ๆ

Comment

Pioneer DV-410v ครับ มี usb ใช้อยู่ถูกใจมากครับ

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
                        เรื่องเห็น แฟลชไดร์ฟไม่รุ้นะครับ เห็น คาร์ฟู ขายอยู่ ฟิลิปส์ คล้ายๆ เครื่องปิ้งขนมปังอะครับ หมดยังไม่รุ้ ถูก ๆ
                        พอจะจำชื่อรุ่นได้ไหมครับ อยากทราบชื่อรุ่น

Comment

ผมซื้อของจีนมา 750- มั้ง มี usb

ต่อ box HDD 160 GB ดูหนังได้สบาย

Comment

Originally posted by gokobo View Post
                            ผมซื้อของจีนมา 750- มั้ง มี usb

ต่อ box HDD 160 GB ดูหนังได้สบาย
                            มีชื่อยี่ห้อไหมครับ จะตามไปซื้อด้วย

เพราะจะเอามาต่อ HDD เหมือนกัน

Comment

ของอมรก็ใช้ได้นะครับราคาพันนิดๆ แต่รุ่นที่ใช้อยู่อ่านUSB แล้วอ่านไฟล์ bit rate กับframe rateสุงๆแล้วมันกระตุกอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X