Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค้าบบ Nod32ทำพิษ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค้าบบ Nod32ทำพิษ

เมื่อกี้ผมอับเดท Nod 32พออับเดทเสดลองสแกนแบบเดิมๆดู

มันสแกนไฟล์หมดเลย แต่มันสแกนแล้วมันลบไฟล์ rundll32 แล้วผมลองรีสตาร์ท

ตอนที่จาขึ้นรูปวินโดว์ มันดันขึ้นจอฟ้าแล้วก้รีเครื่อง TT^TT

ใครรู้วีธีแก้บอกทีครับ

ใช้nod ตัวไหนละ V2.7 หรือ V3.0

Comment

3.0คับ พอสแกนเสด พอมันจาขึ้นโลโก้วินโดว์มันก้รีเลยคับ

Comment

ลองเข้าเซฟโหมดแล้วรีสโตร์กลับครับ คิดว่ายังทันนะ^^

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
          ลองเข้าเซฟโหมดแล้วรีสโตร์กลับครับ คิดว่ายังทันนะ^^

Comment

Working...
          X