Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า เกมส์ BurnOut Paradise (ปรับสุดหมดรวมAAด้วย ATI3870ลื่นไหม หรือต้อง4850)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่า เกมส์ BurnOut Paradise (ปรับสุดหมดรวมAAด้วย ATI3870ลื่นไหม หรือต้อง4850)

คือพอดี ผมกำลังจะซื้อ 4850 มาเล่นเกมส์นี้

คือ 4850 นี่ ลื่นหัวแตกอยู่แล้วใช่ไหม
    แต่ที่นี้ ผมอยากจะซื้อพวงมาลัย MOMO มาเล่นกับมันด้วย

ถ้ากรณีถ้า 3870 DDR4 มันลื่นพอสมควรอยู่แล้ว จะได้ประหยัดเงินแล้วไปซื้อMOMO มา

จึงอยากถามคนที่เคยเล่นว่า ใช้การ์ดจอรุ่นอะไรกันอยู่
    แล้ว ปรับสุดลื่นกันไหม

ขอบคุณครับ..

ของปรับสุดของโหมดมันเลยครับ ลื่นหัวแตกเลย เสปคตามลายเซ็น ของคุณยิ่งลื่นกว่าของผมอีกมั่ง

Comment

3870 ปรับสุดหมดคงไม่ลื่นน่ะครับ

แต่ปรับ High ได้หมด ถ้าเพิ่ม AA หมด คงได้ซัก 2X ถึงลื่น ถ้ามากกว่านี้คงหนืดๆอ่ะครับ

Comment

ว่างั้นๆ
        แต่ถ้า 4850 ลื่นหัวแตกเลยใช่มะ

Comment

ตอบที

Comment

4850 ลื่นหัวแตกแล้วครับ

และ CPU RAM ต้องถึงน่ะ

Comment

ทำไมผมเล่นแล้วสักพักมันค้างไปเลย เป็นไรหว่า งง - -* ทุกรอบที่เล่นเลย

Comment

Originally posted by fulkna View Post
                ทำไมผมเล่นแล้วสักพักมันค้างไปเลย เป็นไรหว่า งง - -* ทุกรอบที่เล่นเลย
                อุปกรณ์คอม เช่น CPU VGA RAM คุณร้อนเกินไปรึเปล่าครับ

Comment

4670 ก้อลื่น หัวแตก แล้วคับ ปรับสุด

Comment

HD4670 DDR4 ก็ลื่นหัวแตกแล้ว

Comment

Working...
                    X