Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMON Error เป็นเพราะแรมน้อยหรือเปล่าครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMON Error เป็นเพราะแรมน้อยหรือเปล่าครับ..

แอนตี้ NOD32 เครื่องมีแรมแค่ 128MB AMONมันขึ้นสีแดง สาเหตุที่แรมน้อยใช่เปล่าครับ..

ลบทิ้งลงใหม่ดูเคยเป็น ถ้าไม่หาย โหลด เวอร์ชั่นอื่น

Comment

ใช่ครับเป็นเพราะแรมน้อยไปจริงๆ ลองไปถอดเครื่องอื่นมาใส่ ไม่เป็นแล้วครับ.. เข้าใจว่า AMON มันจะทำงานตอนที่บูตวินโดว์ คล้ายว่าแรมไม่พอให้มันได้ทำงานเพื่อตรวจเช็กทุกไฟล์ตอนที่เริ่มโหลดวินโดว์..

Comment

Working...
      X