Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาหน่อยครับ

ผมอยากได้ โฟลเดอร์ Crack ของเกมส์ Dawn of War 2 อะครับ

ที่ไว้สำหรับ @echo off
    set SRC="C:\Down\Game\DoW2\Dawn of War II_disk1.sim" (หรือที่อื่นที่เราคลายไฟล์ไฟล์ไว้แล้วที่ไหนก็ได้ ตั้งให้ตรงก็พอ)
    set DST="C:\Program Files\Dawn of war 2" (ที่ๆ เต้องการให้เกมที่จะคลายไปอยู่ ที่ไหนก็ได้ ตั้งให้ตรงก็พอ)
    SimPack x %SRC% %DST% -g15621 -kB89419B9155240919AE572CF47912398
    SimPack x %SRC% %DST% -g15622 -kE539E40F992EFD2E3031DDD153BA16A0 (ลงเฉพาะภาษาอังกฤษ)
    set SRC=
    set DST=
    pause
    แล้วลง แบบ .bat อะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ไคร ช่วยขอให้สวยให้หล่อเน้อ = =

อ่านแล้ว งง - -'

Comment

เข้ามางง ใช้ตัวของ Wicked สบายกว่าเยอะ ตอนนี้ลง Patch 1.3 ไปเล่นได้ปกติไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

Comment

จะพยายามบอกอะไร... งง...

Comment

ไม่เอาละ โหลดก็ใหม่ก็ได้ หึ *-*

Comment

Working...
          X