Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ tv tuner gadmei pt300 ช่วยด้วย!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ tv tuner gadmei pt300 ช่วยด้วย!!

พอดีไปเจอมาเลยลอง เสี่ยบดู ไม่ทราบว่า ใครมี driver บ้างไหมครับของ vista นะครับ พอ ดี เจอ ของ ใน web แต่ remote ใช้งานไม่ได้อ่ะครับ ช่วยหน่อย ครับบบบบบบบบบ ^^

ลง driver ได้ หมดแล้วดูได้แล้ว แต่ ทำไม remote ใช้งานไม่ได้อ่ะ สายเสี่ยบ infrared ก็ เสี่ยบแล้วนะ แต่ ยังใช้ไม่ได้ง่ะ ใครเคย เจอ แบบนี้ อ่ะ

Comment

ของผมรุ่น UTV330 ครับ ใช้กับวิสต้าไม่ได้ เพราะเขาไม่อัพเดตไดรเวอร์ให้เราเลย

Comment

gadmei นี่ไม่ค่อยอัพเดท driver หรอกครับ ถูกจริงแต่ไม่ควรซื้อใช้
        ผมเคยใช้ก็โยนทิ้งไปแล้ว มาติดใจ avermedia ของเขาดีจริงๆ โปรแกรมพัฒนาตลอด

Comment

Working...
        X