Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 ลากไป 3.7 แต่ความร้อนแค่ 37 ผิดปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200 ลากไป 3.7 แต่ความร้อนแค่ 37 ผิดปกติไหมครับ

ลาก E5200 ไปได้สัก 3.7 แต่พอมาเปิดดูตอน Idle ยังแค่ 37 องศา ใช้มาแล้ว 4 ชม. แต่เสียงพัดลมดังนิดหน่อย แบบนี้ผิดปกติไหมครับ ยังไม่มีโอกาศรันงานแบบ Full Load (- -)"

ที่ถามว่าผิดปกติไหมคือกลัวเซ็นเซอร์มันเสีย เดี๋ยวจะพาลไหม้ไปทั้งบอร์ด

ไฟเท่าไรครับ ถ้าซิ้งค์แน่นดี และลองแตะดูไม่ร้อน หรือแค่อุ่นๆ ก็ไ่ม่น่าจะมีปัญหาครับ

Comment

ซิ้งเดิมหลอ ของผมเปิดแอร์ 30 ไม่เปิดน่าจะประมาณ 35-40

Comment

ปกติอ่ะนะครับ

Comment

Working...
        X