Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน PSU แ บบนี้ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน PSU แ บบนี้ได้ไหม

คือว่าเครื่องคอมใช้ 350W แล้วจะเปลี่ยนเป็น400W(หรือมากกว่านี้) จะได้ไหมครับ

โดยเปลี่ยนแค่ psu นะ ครับ

มันจะเป็นไรเปล่า ครับ

ไม่มีปัญหาคับ

Comment

เปลี่ยนโลด (วัตต์เต็มป่าวน่ะ)

ปล. ไม่ใช่เอา 350w เต็มเปลี่ยนเอา 400w ไม่เต็มมานะ

Comment

600+ ก็ยังได้เลย แล้วแต่งบ เหลือดีกว่าขาด

Comment

ใช้ 1000w ก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ
          ไม่ต้องกลัวไฟเกินเเล้วระเบิด
          เค้าดูที่ V. ถ้าตรงก็ OK

Comment

เปลี่ยนเพิ่มเท่าไหร่ก็ไม่มีปัญหาครับ จะ1200wยังได้
            ที่มีปัญหาคืองบประมาณครับ

ถ้ามันใช้ได้ดีอยู่ผมว่าไม่น่าเปลี่ยนนะครับ เพราะไม่มีผลอันใดเลย แถมค่าไฟจาเพิ่มเอาได้นาครับ

รึว่าท่านคิดการใหญ่อยู่ลึกๆ อิอิ

Comment

จัดไป

Comment

Working...
              X