Announcement

Collapse
No announcement yet.

compaqใครเป็นแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• compaqใครเป็นแบบผมบ้าง

ประมาณว่า เปิดเครื่องมาไม่มีอะไรเลย จอมืดสนิท
    แต่เอาจอนอกมาต่อ ก้อมีถาพปกติ เข้าวินโดว์ได้ปกติ
    แล้วไปดูใน nvidia control panal
    เครื่องมันเจอแต่จอนอกอันเดียว
    ลองแฟรชไบออส ใหม่แล้ว เหมือนเดิม
    ตอนแรกเป็นๆหายๆ ตอนนี้ถาวรแล้ว
    เป็นที่อะไรคับ

compaq รุ่นอะไรครับ
    การ์ดจออะไรครับ

Comment

ถ้าอยู่ในประกันเครมเลย ซิปบนบอร์ดร้อนจนไปเกิด แต่รูสึกมีวิธีแก้ แต่อย่าเลยเครมดีกว่า

Comment

Originally posted by tteddy View Post
        compaq รุ่นอะไรครับ
        การ์ดจออะไรครับ
        compaq3703tx 8400gs คับ
        หมดประกันเดือนหน้า ต้องรีบไปแล้ว

Comment

รีบๆ เลยครับ
          รุ่นสุ่มเสี่ยง เหอๆ

Comment

อาจจะ Blacklight ที่จอโน๊ตบุ๊คมีปัญหาครับอาจจะหลอดเสีย

เพราะของรุ่นพี่ผม HP DV3000

ซื้อมาได้ไม่ถึงอาทิตย์แล้วมันเป็นครับ

ในจอมันจะมองเห็นลางๆ

Comment

อื้อ-จือ-เหลียง ที่สาวก hp-compaq คุ้นเคยกันดี (แต่ยังยังไม่เคยไป)
              ไปไม่ถูก จากบางกะปิไปยังไงคับ ใครรู้บอกที

Comment

บอกหน่อยตับ

Comment

นั่งสาย 115 ครับ อยู่ตรงข้ามสวนลุมพินี

Comment

Originally posted by tteddy View Post
                    นั่งสาย 115 ครับ อยู่ตรงข้ามสวนลุมพินี
                    ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                    X