Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด Rate ให้หน่อยครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด Rate ให้หน่อยครับพี่น้อง

กำลังตัดสินใจว่าจะลง GTS 250 หรือ 9800 GTX+ แต่ว่ายังไม่รู้ว่าจะเล่นของอะไรดีที่ราคาประมาณ 5500-6000 ผมดูไว้ก็มี สังกะสี 5800-6000 แต่ Brand อื่นผมไม่แน่ใจราคาช่วนเสนอราคาเข้ามาหน่อนนะครับ ขอพวก Inno-Gigabyte และอื่นๆถ้ามีครับ
    ขอบคุณ

มี XFX ประกันเริ่ม 20/2/2009 สนใจ ซิปมา คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      มี XFX ประกันเริ่ม 20/2/2009 สนใจ ซิปมา คริๆ
      เนียน

Comment

Originally posted by Chodose View Post
        เนียน

Comment

Inno3d สนปะ (ส่งเข้าประกวด)
          ใช้งานเป็นเยี่ยม ประกัน COM7 ยาววววว
          ไม่เคยลาก ไม่เลย oc
          PM มานะ จ๊ะ ถ้าสนใจ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            Inno3d สนปะ (ส่งเข้าประกวด)
            ใช้งานเป็นเยี่ยม ประกัน COM7 ยาววววว
            ไม่เคยลาก ไม่เลย oc
            PM มานะ จ๊ะ ถ้าสนใจ
            เนียนอีกคน

Comment

มี FX5200 สนใจมั้ย

Comment

มี GF2MX400 หรือ MX4000 สนไหม

Comment

Working...
                X