Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากชาว OCZ ที่เชี่ยวเรื่อง DX9 DX10 DX11 แจงเรื่องให้เกรียนกระจ่างหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากชาว OCZ ที่เชี่ยวเรื่อง DX9 DX10 DX11 แจงเรื่องให้เกรียนกระจ่างหน่อย

http://www.digiplankton.com/webboard...opic=7124&st=0

แบบ อ่านแล้วปวดตับมาก เชื่อว่าถ้ามีผู้รู้ไปให้ข้อมูลกันเยอะ ๆ มันเอ้ยเค้าน่าจะสงบลงได้

เพราะตอนนี้ดูเหมือนเค้าจะผยองเหลือเกิน และมั่นใจสุดยอดว่ามันเอ้ยเค้าถูกที่สุด

รบกวนด้วยครับ

DX9 กับ DX10 ต่างกันครับ... (ต่างกันยังไงเดี๋ยวหาข้อมูลให้อีกที ตอนนี้ไม่ได้เล่นเครื่องที่ว่า)
    ส่วน DX11 มีแล้ว (ใน Win7) แต่ยังไม่มีเกม

เครื่องผมก็ตามสเป็ค

ปล. ไปอ่านมาแล้วก็ปวดตับพอกันแหล่ะครับ..

Comment

เข้าไม่ได้ง่ะ -*-

Comment

ไม่เชี่ยวชาญครับ ขอปูเสื่ออย่างเดียว

Comment

ไร้สาระ

พูดไปก็เท่านั้นแหละครับ

ผมก็ยังเคยเถียงกับคนประเภทมาแล้ว เชื่อสิครับ ต่อให้เรามีเหตุผลเป็น ร้อยแปด พันเก้า กับความจริงที่ประจักษ์ กองอยู่ตรงหน้า

ยังไงเขาก็ไม่เชื่ออยู่ดี เถียงตลอด เถียงไม่ได้ก็จะยกประเด็นอื่นๆ ใหม่ๆ ขึ้นมาเบี่ยง

ก็เพราะงี้ไงครับ เขาถึงเรียกว่าเกรียนไง...

เฉยๆ ดีกว่า พูดไปก็เปลืองสมอง ครับ ปล่อยเขางมโข่งน่ะแหละ ดีแล้ว

Comment

หลักฐานเท่าไรเถียงพี่แกก็ไม่ชนะหรอก คนแบบนี้

Comment

อ่านความเห็นแล้วก็ปลงได้ครับ ขอบคุณทุก ๆ ท่านมากนะคร้าบ T T

Comment

ผมใช้ Win 7 อยู่ โปรแกรม 3DMark Vantage ก็รายงานเป็น DirecX 10.1 อะครับ ยังไม่ 11 เลย อิอิ

Comment

11 ยังไม่มีมาเลย แค่กำลังพัฒนาอยู่

Comment

Working...
                  X