Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำแรมสักคู่ให้หน่อย 2/1066 X2ครับ ตัวไหนดี?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำแรมสักคู่ให้หน่อย 2/1066 X2ครับ ตัวไหนดี?

ซื้อร้านTKที่งานคอมฯดี หรือร้านอื่นในพันทิบ

ที่ใช้อยู่ของคิงตัน1/800ตัวเดียวครับ และสเปกก็Q6600 rampage fomulaรุ่นแรกๆ

สงสัยอยู่ครับ ทำไมแรม1/1066 แพงกว่า2/1066 เห็นมีบางตัวแพงกว่า ทำไม1/1066แพงกว่าอ่ะ

ที่ลดใน Commart จากร้านดังๆ ส่วนมากเป็นพวก แรมที่ขายกันทั่วๆไปครับ

ที่ TK ยังน่าจะลดราคาอยู่ ลองไปถามดูได้ครับ เมื่อวานผมก็พึ่งซื้อมาเหมือนกัน

Comment

Working...
    X