Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ TOT 3M หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เนทบ้านผม โหลดบิท ได้80-85 ไม่เกินนี้ครับเซงอยากจะเปลี่ยนไปใช้เจ้าอื่นละเหลือสัญญาอยู่อีก2เดือนต้องทนเล่นไปก่อนTOT

Comment

พึ้งไปมาเมื่อเช้าครับ ทำไมเขตบ้านผมไม่มี 3mb 590 อ่ะ มีแต่ราคาเป็น 690 แต่ว่า 590 เป็น 2mb

Net Double Bonus

1 mb 490
      2 mb 590 + โทรฟรี 590 (อันนั้นไม่รู้มีโทรฟรีเปล่า เพราะผมเปลี่ยนเป็น 2mb เขาบอกโทรฟรี 590)
      3 mb 690
      4 mb 890

(รายการส่งเสริมการขายนี้เฉพาะพื้นที่ที่ร่วมรายการส่งเสริมการขายและพร้อมให้บริการเท่านั้น)

Comment

ของผมก็เคยใช้ของ ToT ครับ เห็นกระทู้แล้วอยากเมาร์ครับ

ผมใช้ ToT ตั้งแต่ 256k ยังแพงอยู่เลยครับ เท่าไรจำมะได้
        แล้ว ก็มีการอัพสปีดให้ เป็น 512k ช่วงนั้นผมรัก TOT มาก
        แล้วอีกซักพักนึงมีโทรศัพท์มาถามว่าจะใช้โปรโมชั่นมะ 1m เดือนละ 850
        จากความจริงเดือนละ 1000 ผมตอบตกลงครับ พอผมหลงกลเข้าไปเท่านั้น
        จากที่ใช้โหลดอยู่ 512k อย่างมีความสุข
        พอเป็น 1m มันเกิดอาการหลุดเน่ามาตลอดโทรไปถามก็อ้างนู่นอ้างนี่ สายโดนขโมยมั่งล่ะ
        หรือน้ำเข้าฮับ(ฮับไรไม่รู้)มั่งล่ะ อยู่ไกลจากชุมสายมั่งล่ะ(ทั้งที่ก่อนหน้านี้ก็ดี)เป็นงี้ตลอด
        ตอนนั้นผมก็ยังทำใจครับ ที่บ้านมันเป็นเบอร์ TOT นี่หว่าทำไงได้
        พอขึุ้นปีใหม่ บิลค่าเน็ตมาตอนรับปีใหม่เลยครับ 1000 บาท (ก่อนหน้านั้นซัก 6 เดือนจ่าย 850 ตลอด)
        ผมก็รีบไปถามที่องค์การโทรศัพท์เลยครับ (แถวบ้านผมนะ) เขาก็บอกว่าต้องเก็บตามบิล
        อ่ะไม่ว่ากัน พออัพสปีดอีกที่จาก 1m เป็น 2m ผมไม่ได้อัพกะเขา 1 เดือน ไม่ว่ากัน(อีกละ)
        เดี๋ยวมันคงมาอัพให้
        2 เดือนผมไปถามว่าทำไมไม่อัพซักที มันบอกว่าไม่มีโปรนี้ ซวยล่ะสิ เสียอารมณ์มาก
        ยกเลิกมันเดี๋ยวนั้นเลยครับ พนักงานยังถามอีกนะว่ายกเลยทำไม (ผมคงเป็นลูกค้าชั้นดี 555)

ตอนนี้สบายใจครับ ใช้ ตองT 2M เดือนละ 590 ดันกลายเป็น 3M 590 อีก ไม่ได้ไปขอซักแอะ
        อัพให้เองเลย สบายใจเอยสบายใจ (หลังจากหลงโง่ไปนาน)

Comment

ย้าย+1

Comment

ยอมก้มหน้าก้มตาทนใช้ต่อไป 2mb/1000 มันหวงผลประโยชน์มาก ไม่ให้คู่สายอื่นเข้ามาในซอยเลย จะร้องเรียนหน่วยงานไหนได้บ้างเนี่ย (ผูกขาดธุรกิจการค้ามากๆๆๆๆ)

Comment

โคราช 1 mb 490บาท โหลดบิตได้ 80k เท่านั้นครับ บล็อคเช่นกัน
              ปล. บ้านผม***งจาก ชุมสาย 70 เมตรเองด้วย

Comment

ผมใช้อยู่โหลดไฟล์จากเวบบางทีก็เร็วบางทีก็ช้ากว่า1mbอีก

เฮ้อ

Comment

ได้แค่นี้อ่าครับ

Comment

Originally posted by peeman View Post
                    - -กระทู้ไหนครับ ผมใช้มาหลายปีล่ะ ไม่มีบล๊อค 100% แน่นอนครับ แต่แถวอื่นอันนี้ไม่ทราบ เพราะคนในซอยบอกกันว่าไม่บล๊อคโหลดได้เต็มอัตรา อาจเป็นเพราะผมโทรไปด่ามันบ่อยมั้งครับ

ปล. อย่าพูดพล่อยๆอะครับ พูดเหมือนบ้านผมเพิ่งติดเน็ตTOT - -*
                    อะโห ท่านนี้อาศัยอยู่ในหุบเขาไหนเนี่ย ไม่โดน tot บล๊อกบิท น่าอิจฉาจัง

Comment

ผม TOT 3MB ครับผม

โหลดบิท 150-200 kb เองครับ

โหลดธรรมดา 200+kb

โหลดไฟล์จาก Save2u

ตามรูปเลย

Comment

Working...
                      X