Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ TOT 3M หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาแสดงความเสียใจให้กับท่านที่ใช้ของค่ายอื่นไม่ได้ครับ TOT

Comment

2 MB อัพ 3 MB ไม่ดีเลยวุ้ยเล่น dot A กระตุกโครต Y^Y เปิดเน็ตโหลดเพลงก็ช้า
      เทสสปีดดู ได้ มา 1500-1600 เหอๆ ของเดิม 2 MB อยู่ที่ 1600-1750 เซงๆอับขึ้นหรืออับลงเหอๆ

Comment

Originally posted by Haneba View Post
        ผมอยู่เชียงใหม่ จ่าย 1000นึง ทำไมได้แค่ 2mbps คับเนี่ย

@Goldcyber กันใช่รึเปล่าครับ

งอนแล้ว ย้ายไป ttt โลดดดด
        ไปแจ้ง ที่ 0 เลยครับ

เมื่อก่อนผมก็โดน 2 mb 1000 นึง จ่ายค่าโง่มาหลายเดือน

เมื่อ 2 เดือนก่อน เพื่อนติด เน็ตใหม่ มันบอก 2 mb 590

เลยรีบ ไป 0 ไปติดต่อ ไปถึงถาม 0 ผมถาม เปลี่ยนโปร ทำไมไม่แจ้งลูกค้าครับ พนง ตอบ ลูกค้าต้องมาติดต่อเองค่ะ ( สัดแล้วกูจะรู้มั้ย )

นึกในใจ แม่เจ้า แค่มรึง เพิ่มให้กู หรือ ***ปรับยอดให้กู ไม่ปรับ แต่เสือกมาบอก ให้กูมาจัดการเอง ไอ้เชี้ย แถมให้กูจ่ายค่าโง่อีกเดือนละ 300 กว่า ไอ้เวร

ถ้าไม่ติดว่า TOT ตู้ชุมสายมันอยู่แถวบ้านนะ จ้างให้กรู ก็ไม่ติด

Comment

เดี๋ยวเจอกันรอซักเมษาละกัน ตอนนี้ร้อนไม่ค่อยอยากออกไปไหน อิอิ

Comment

แล้ว กรุงเทพจะได้โปร 3M มั้ยครับ

Comment

Originally posted by zero-eight View Post
              ใช่โปร 2M เป็น 3M ราคาเดิม 590 บาทหรือเปล่าครับ ผมอยู่ระยองเหมือนกัน
              3 M ในราคาเดิมครับ

Originally posted by pao054 View Post
              คือตอนนี้ผมใช้ tot 2 m อยู่ ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็น 3 m มันต้องทำสัญญาใหม่ป่าวครับ
              Originally posted by tineny View Post
              อยากรู้ด้วยคน เพราะไปถามแม็กเน็ตมา ที่บ้านผมได้แค่ 2 เม็ก

เลยคิดว่าจะใช้ tot ต่อ แต่ไม่อยากต่อสัญญาเพราะกลัวสัญญาทาส
              เริมสัญญาใหม่ครับ แต่ถ้าอยากยกเลิกต้องยอมจ่ายค่าผิดสัญญา 1,000 ครับ ของผมที่ใช้ TOT เพราะว่า maxnet ยังมาไม่ถึงครับ ฮิๆ

Comment

Originally posted by gogmagog View Post
                ไปแจ้ง ที่ 0 เลยครับ

เมื่อก่อนผมก็โดน 2 mb 1000 นึง จ่ายค่าโง่มาหลายเดือน

เมื่อ 2 เดือนก่อน เพื่อนติด เน็ตใหม่ มันบอก 2 mb 590

เลยรีบ ไป 0 ไปติดต่อ ไปถึงถาม 0 ผมถาม เปลี่ยนโปร ทำไมไม่แจ้งลูกค้าครับ พนง ตอบ ลูกค้าต้องมาติดต่อเองค่ะ ( สัดแล้วกูจะรู้มั้ย )

นึกในใจ แม่เจ้า แค่มรึง เพิ่มให้กู หรือ ******ปรับยอดให้กู ไม่ปรับ แต่เสือกมาบอก ให้กูมาจัดการเอง ไอ้เชี้ย แถมให้กูจ่ายค่าโง่อีกเดือนละ 300 กว่า ไอ้เวร

ถ้าไม่ติดว่า TOT ตู้ชุมสายมันอยู่แถวบ้านนะ จ้างให้กรู ก็ไม่ติด
                น่าฆ่าทิ้ง จังไร

Comment

Originally posted by tuktig View Post
                  ใครใช้ 3M บ้างรายงานผลหน่อยครับ

ผมอยู่ชานเมือง ระยอง net 3M วิ่ง 2.6-2.9 M ดาวน์โหลดทั่วไป 330-370 kb โหลดบิท 240-255 kb ตอนนี้ net ยังไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ พนักงาน TOT บอกว่าโปรนี้พึ่งมาได้ 3 วันเองครับ
                  ยังไม่ได้ไปขอเป็น3mbเลยคับ อยู่ระยองเหมือนกัน(ในตัวเมืองเลย)วิ่งก็เกือบเต็มนะ tot ระยองไม่ค่อยมีปัญหาไรเลยเนอะ
                  โปร tot2mb490 3mb590 สำหรับต่างจังหวัดนะคับ
                  Last edited by JCOOL; 21 Mar 2009, 17:40:15.

Comment

โดนผูกขาดอยู่เจ้าเดียว ไม่รู้จะหวงกระดูกอะไรนักหนา
                    คู่สายอื่นก็เข้าไม่ได้ เซ็งเมืองไทยกับเรื่องผลประโยชน์จริงๆ

พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ สงสัยจะ***งไกลกับความเจริญจริงๆ

Comment

ตกลงโปรนี้สำหรับต่างจังหวัดเท่านั้นใช่ไหมครับ

Comment

กำลัง ไปอัพ

Comment

กรุงเทพ แถวสุขุมวิท101 โทรไปแล้ว มันบอกประมาณเดือนหน้า โปรนี้
                          ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูล-.-

Comment

TOT เขา block การโหลดบิทไว้ 20% ครับ ห่วยมากๆ ผมไข้ tot 2mb dl ได้แค่ 160kb maxnet มาผมไปติดเสีย 300 เอง+ค่าเดินสาย 350 ฝนนตกแดดออกชื้นเปียก เน็ต 3mb วิ่งบิท ได้ที่ 330kb dl ทำมะดา ได้ที่ 350kb ครับสุดติ่ง เลย

Comment

Originally posted by weng12 View Post
                              TOT เขา block การโหลดบิทไว้ 20% ครับ ห่วยมากๆ ผมไข้ tot 2mb dl ได้แค่ 160kb maxnet มาผมไปติดเสีย 300 เอง+ค่าเดินสาย 350 ฝนนตกแดดออกชื้นเปียก เน็ต 3mb วิ่งบิท ได้ที่ 330kb dl ทำมะดา ได้ที่ 350kb ครับสุดติ่ง เลย
                              ไม่เกี่ยวครับ เครื่องน้องผม โหลดบิท เปิดตลอด วิ่ง 105-110 เขาจะไปบล๊อคทำไมกัน แต่หลุดบ่อยนี่สิ เบื่อ-*-

Comment

Originally posted by peeman View Post
                                ไม่เกี่ยวครับ เครื่องน้องผม โหลดบิท เปิดตลอด วิ่ง 105-110 เขาจะไปบล๊อคทำไมกัน แต่หลุดบ่อยนี่สิ เบื่อ-*-
                                คนใช้มานานเขาจะรู้กันครับ ไม่เชื่อลองไปดูกระทู้เก่าๆ

Comment

Working...
                                X