Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปิด 3 หัวเป็น 4 หัวไปทำไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยจะเป็นพวก อิจฉา อ่านเค้ามาอย่างเดียว ไม่เคยได้ลอง
    เลยอิจฉาตาร้อนเพราะตัวเองทำไม่เป็นเลยมาระบาย เกรียนแท้ ๆ
    เพิ่งสมัครเมมเบอร์หมาด ๆ กลับไปอ่านหนังสือเยอะ ๆ นะน้อง จะได้สอบได้ที่ดี ๆ
    จะได้ไม่ดักดาน

Comment

เปิดหัวออกมาเล่นได้ ก็ยังดีกว่าให้มันหดหัวอยู่ในกระดองน่ะนะ.............เอะ หัวอะไร

Comment

โอ้โห

ดีจะตาย เขาแถมมาให้ ไม่เอาได้ไง !!

Comment

อืม นานาจิตตังน่ะแหละ

แต่ผมก็ยังอยากเปิด 4 หัวอยู่ดีนั่นแหละ

Comment

คนไทยชอบของแถม

Comment

มันคันไม้คันมือครับ

Comment

1.อยากรู้อยากลอง
                2.ซื้อมาแล้วใช้ให้คุ้ม
                3.พังก็ซื้อใหม่

Comment

Originally posted by ][DNA][ View Post
                  1.อยากรู้อยากลอง
                  2.ซื้อมาแล้วใช้ให้คุ้ม
                  3.พังก็ซื้อใหม่
                  พังก็เคลมสิ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                    พังก็เคลมสิ
                    ถูก

Comment

Originally posted by หดหก View Post
                      ซื้อรถสามล้อมาซิ่งเล่น แต่แล้วเอามาแต่งเป็น 4 ล้อ มันจะซื่งมันส์ หรือ..อุอุ
                      เขารองมาแล้วมันไม่เสถียร ความร้อนก็สูงขึ้่น....ว่ายังไงกันมั่งแหละพวกอยากเปิดหัวทั้งหลาย....อุอุ
                      หุหุ รู้ดีจังนะครับเคยใช้หรอ ผมรองเปิด 4 หัวใช้มาหลายวันแล้วไม่เคยมีปัญหา แต่ยังไงก็ขอบคุณครับที่สมัครเข้ามาใหม่เพื่อก่อกวน

Comment

ถ้าผมเป็นเกรียนผมจะตอบว่า "เรื่องของ**"

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
                          ถ้าผมเป็นเกรียนผมจะตอบว่า "เรื่องของ**"
                          เรื่องของ กรู ตังกรู หามาด้วยน้ำพักน้ำแรงของกรู ไม่ได้แบมือขอไคร กรูจะซื้อแล้วมันมีปัญหาอะไร ใช้ใหมครับ

ถ้าไม่สุภาพก็ขออภัยนะครับ

Comment

^
                            โดนนน....

Comment

เอาเทพๆไง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                                เรื่องของ กรู ตังกรู หามาด้วยน้ำพักน้ำแรงของกรู ไม่ได้แบมือขอไคร กรูจะซื้อแล้วมันมีปัญหาอะไร ใช้ใหมครับ

ถ้าไม่สุภาพก็ขออภัยนะครับ

Rep. นี้เป็น Rep. ที่ต้องจดจำ

Comment

Working...
                                X