Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกม Fps มันๆหน่อยคั้บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

FFOW ครับ มันแน่นอน

Comment

Vegas,Swat,sam เล่นจบแหล่วอ่าคับ

เดี้ยวหา bioshock,necrovision (สนุกป่าวไม่รุ้),ffow ลองเล่นดูครับ

ได้เกมล่ะ ขอบคุณครับ

----

gow ถึงแช้ปเต้อสุดท้ายแล้วคับ กำลังเล่นอยู่ แก้เซงๆ -3-
      Last edited by Joelshi; 21 Mar 2009, 22:57:45.

Comment

Gears of War

Comment

Necrivishion มันมั้ย

Comment

เกมไรมันส์ก้มาแบ่งด้วย Jelshi 55

Comment

ผมเล่น Farcry 2 จบไป 3 รอบ ประทับใจมากเลยกับระบบฟิสิกส์ในเกมส์

Comment

Originally posted by Joelshi View Post
                ตอนนี้เบื่อมากมาย อยากหาเกม Fps มันๆ อ่ะครับ

กะจะลอง Necrovision แต่เห็นว่ามีแต่ภาษารัสเซีย ก็เลยคิดอยู่ว่าจะโหลดดีไหม
                เล่นแล้วไม่รู้เนื้อเรื่องไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ผมว่านะ

มีไครลองเล่นแล้วมันบ้างไหมคับ

ช่วยแนะนำทีครับ cod1,4,5 crysis,warhead left4dead(เนตห่วยT T)
                เล่นหมดแล้วคับ

ปล.ถ้าไม่มีจริงๆคงต้องลง cod4 เล่นใหม่อีกรอบ
                ปล2.มี assassins creed อยู่ในเครื่อง แต่ รู้สึกว่าเล่นยากมากมาย

ขอบคุณครับ
                ยังขาด COD 2 ไปอีกหนึ่ง

Comment

เนตไม่วิ่งเลย .. รอ maxnet อย่างเดียว เมื่อไหร่จะมาเนี่ยย

necro vision ยังไม่ได้เริ่มเลยคับ ตอนนี้สูบ hawx full-rip อยู่

เห็นว่า co-op ได้ ไฟล์ก็เล็ก เป็นใจกับเนตตอนนี้ เลยกะจะโหลดมาเล่นกับเพื่อน

ขอบคุณหลายๆคับ ได้เกมเยอะแยะเลย

Comment

Working...
                  X