Announcement

Collapse
No announcement yet.

Commart มันจะมีแถม Ram ให้เราไหมอะคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Commart มันจะมีแถม Ram ให้เราไหมอะคราบ

ถ้าซื้อ Note Book ที่ Commart มันจะมีแถม Ram ให้เราไหมอะคราบ
    แล้วราคาถูกกว่าซื้อ Pantip ประมาณเท่าไหร่
    แล้วซื้อวันไหนถูกสุด <<<< สำคัญมาก
    บางคนบอกว่า ซื้อวันสุดท้ายอาจจะแพงก็ได้
    แล้วอย่าง A8Jp ถ้าซื้อ comart นี้จะเหลือประมาณเท่าไหร่

>>>>> ซื้อ เงินสดกับ ใช้บัตร ต่างกันไหม <<<<<
    Last edited by nutdiablo; 16 Mar 2007, 11:57:45.

ไปถามที่เค้าขายเลยครับวันงาน ว่ามีเงื่อนไขอะไรยังไง

Comment

แล้วซื้อ เงินสดกับ ใช้บัตร ต่างกันไหม เค้าจะแถมให้เราไหม เค้าจะ charge เราแพงขึ้นไหม

Comment

ต้องลองถามดูครับ บางร้านก็โปรโมชันเหมือนกัน รูดการ์ดได้ไม่ชาร์จ บางร้านก็ชาร์จ ถามดีๆก่อนน่อ อย่ารีบตัดสินใจ

Comment

รอวันงานแล้วไปถาม จะดีที่สุดครับ

Comment

ถามเป็นชุดเลย แต่คำถามแบบนี้คงต้องให้ไปในงานอย่างเดียวละหละคับ ไม่มีคัยสามารถรู้รายละเอียดของงานขนาดนั้น(ยกเว้นคนขาย)

Comment

บอกตามตรงว่า งาน Commart เป็นงานลวงโลกที่ มีคนไปซื้อมากที่สุดในโลกก็ว่าได้ เพราะดูเหมือนว่าจะถูก แต่ที่จิงแล้วลองเช็คราคาที่พันทิบดูดีๆๆ ราคามันเท่ากันเลย ไม่ต่างไปจาก Commart เลย
              ผลลองมาแล้ว ซื้อ LCD ซัมซุง ที่ Commart 7,500 17 นิ้ว เมื่อ 1 ปีที่ แล้ว แต่ พอมาอีกวันไปเดินพันทิบ ราคาเท่ากันเลย 17 นิ้วเหมือนกัน ผมก็เลย ลองถามว่า พี่ครับ แล้วอย่างนี้มันต่างจาก Commart ตรงไหน คนขายมันก็ไม่ได้ต่างเลย แต่ที่ผมเห็นว่า Commart มี ก็คือ ของแถมแต่จากที่สอบถามมา บางคนน่ะตอนนี้ยังไม่ได้ของแถมเลยถ้าไม่ไปทวงที่บริษัทเองรึว่าโทรไปถามรึว่าด่า ก็คิดกันเอาเองแล้วกัน ส่วนมากคนที่ไปซื้อที่ งานCommart มักหวังของแถมส่ะเป็นส่วนใหญ่รึว่าไม่จิง

ปล.ขอแนะนำนิสน่ะ ให้ท่านไปเดิน งานCommart สัก 1 วัน วันรุ่งขึ้นไปเดินพันทิบ ท่านจะพบอะไรที่ คิดไม่ถึงก็ได้ แต่ถ้าใจรักอยากได้ของแถมเยอะๆรอของนานๆๆ ก็ งานCommart เลย แร่ม

Comment

ผมว่ามันอยู่ที่ทางบริษัทเค้าจะทำโปรหรือปล่าวด้วยครับ
                อย่างปีที่แล้ว acer มีโปรอยุ่รุ่นสองรุ่น

Comment

เรื่องของแถม โดยเฉพาะแรม ดูดีๆนิดนึง ส่วนใหญ่ร้านชอบเอาแรมถูกๆแถมให้ โดยเฉพาะ RC เนี่ย

Comment

ต้องดูร้านครับ เช็คราคาไปดีๆก่อน ส่วนมาถ้าจ่ายเงินสดจะได้ของแถมมากกว่า(ถ้าขอเค้านะ) ส่วนแรมเนี่ย.....แล้วแต่ร้านจริงๆครับ บอกไม่ได้หรอก....เดินดูวันนึงครับ..เดินให้ทั่ว อย่าเอาตังติดตัวไปเยอะ แล้วอีกวันค่อยเอาตังไป....

Comment

โอ จารย์

Comment

วันท้ายไม่แพงหรอกครับ แต่ของมันจะหมดเอาอ่ะครับ(ของแถม - -)

Comment

ปีที่แล้วรูดการ์ด ซื้อ ได้ ลด ไป 1600 อ่า

Comment

Working...
                          X