Announcement

Collapse
No announcement yet.

cFosSpeedมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cFosSpeedมีปัญหาครับ

cFosSpeedมีปัญหาครับ
    ตามรูป

เข้าเว็บได้ไหม?
    ปกติเเล้วของผมไม่เป็นนะครับ
    ลงมาใช้ได้เลย
    เเค่ปรับความสำคัญของโปรเเกรมอย่างอื่นไม่ต้องปรับเลย
    ลองตรวจสอบ firewall ดูว่าบล็อกโปรเเกรมนี้อยู่ไหม

Comment

ผมก็ขึ้นครับ แต่ปรับให้ nod32 allow มันแล้วก็ํยังเป็นอยู่ ไม่รู้จะทำไงดี

แต่ก็ใช้ได้ปกตินะครับ แค่ไม่เต็มที่เท่านั้นเอง

Comment

มันก็ใช้ได้ปรกตินะครับ
        แต่เหมือนโปรแกรมมันจะทำงานไม่เต็มที่

Comment

เป็นเหมือนกันไม่รู้เพราะอะไร Allow ที่ firewall แล้วก็ไม่หาย แต่ถ้าใช้วิน skz ตัวโม จะไม่เป็นนะ แปลก

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
            เป็นเหมือนกันไม่รู้เพราะอะไร Allow ที่ firewall แล้วก็ไม่หาย แต่ถ้าใช้วิน skz ตัวโม จะไม่เป็นนะ แปลก
            ผมก็ใช้ sKz ตัวโมนะครับ

Comment

ทำได้แ้ล้วคะ ลองไปเซทดูนะคะในแอนตี้ไวรัสค่ายต่างๆ หาที่วงไว้ให้แล้ว Allow มันซะ

Comment

Working...
              X