Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดเสปคให้ด้วยครับ งบ 25,000 ไม่เอาฮาร์ดดิสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดเสปคให้ด้วยครับ งบ 25,000 ไม่เอาฮาร์ดดิสครับ

..
    .. ขออภัยถ้าตั้งกระทู้ซ้ำซากนะครับ

เน้นเล่นเกมส์เป็นหลักนะครับ ปัจจุบัน มี HDD SATA ขนาด 80G X 2 กับ 160G 1ตัว
    เลยไม่ต้องการฮาร์ดดิสนะครับ ช่วยเลือก PSU ขนาดที่เพียงพอต่อการใช้งานนะครับ

มี DVD-RW ของ ASUS แล้ว แต่เป็น IDE ถ้า จะซื้อเป็น SATA มันจะเร็วกว่าของเดิมมั้ย ถ้าไม่ก็ ไม่เอา DVD ด้วยครับ

จอ LCD ขนาด 22-23 พอจะได้มั้ยสำหรับงบเท่านี้

พอร์ท HDMI มีได้มั้ยสำหรับงบเท่านี้

ขอบพระคุณมากครับ
Working...
X