Announcement

Collapse
No announcement yet.

Download Tom.Clancys.H.A.W.X-SKIDROW แล้ว..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Download Tom.Clancys.H.A.W.X-SKIDROW แล้ว..

คือว่าผม Download Tom.Clancys.H.A.W.X-SKIDROW มาอะครับทำไมเวลาลง กด Autorun แล้วกด INSTALL ทำไมมันกดแล้วขึ้น Dos สีดำๆแล้วมันก็ดับไปขึ้นแค่ แป๊ปเดียว() แล้วมันก็หายไปไม่มีรัยเกิดขึ้นอะครับ รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

ผมใช้ windows 7 นะครับ

ลองโหลดใหม่ดูสิครับผมก็กำลังโหลดอยู๋เหมือนกันผมใช้Window XP อุ๊ยเชดลิง......

Comment

Originally posted by golfgolf17 View Post
      ลองโหลดใหม่ดูสิครับผมก็กำลังโหลดอยู๋เหมือนกันผมใช้Window XP อุ๊ยเชดลิง......
      งั้นผมก็ต้องลบตัวเก่าแล้วหยุดSeed ให้ท่านสิครับ อิอิ อุ๊ยเชดไก่......

Comment

ผมเล่นตัว 9g ไร้ปัญหา

Comment

น่าจะเป็นตัว rip นะ ถ้าใช่ แตกไฟล์ zip ออก
          แล้วให้ click ที่ setup
          รอให้มันขึ้นหน้าต่าง Dos ทิ้งมันไว้อย่างนั้น ประมาณ นานหน่อย แล้วแต่ความแรง cpu
          สักพักมันจะทำการแตกไฟล์ แตกเสร็จ ให้กดอะไรก็ได้ มันจะปิดหน้าต่าง Dos ออกไป

ปกติ มันจะสร้าง Shotcut ไว้บน desktop ให้เลย
          ผมก็พึ่งได้มาเมื่อเช้านี้ ใช้เวลาลง ประมาณ 20 นาที
          ตอนนี้กำลังเล่นอยู่

ปล โหลดเจ้าเดียวกันมั้งผมจำไม่ได้ ตอนนี้ นิยมแต่พวก rip อย่างเดียว

Comment

Originally posted by coucouster View Post
            น่าจะเป็นตัว rip นะ ถ้าใช่ แตกไฟล์ zip ออก
            แล้วให้ click ที่ setup
            รอให้มันขึ้นหน้าต่าง Dos ทิ้งมันไว้อย่างนั้น ประมาณ นานหน่อย แล้วแต่ความแรง cpu
            สักพักมันจะทำการแตกไฟล์ แตกเสร็จ ให้กดอะไรก็ได้ มันจะปิดหน้าต่าง Dos ออกไป

ปกติ มันจะสร้าง Shotcut ไว้บน desktop ให้เลย
            ผมก็พึ่งได้มาเมื่อเช้านี้ ใช้เวลาลง ประมาณ 20 นาที
            ตอนนี้กำลังเล่นอยู่

ปล โหลดเจ้าเดียวกันมั้งผมจำไม่ได้ ตอนนี้ นิยมแต่พวก rip อย่างเดียว
            แต่ของผมแตกไฟล์ออกมา มันจะเแล้วเป็น RAR ก็ผมก็ใช้พวก PowerISO ขยายอีกที่

แล้วก็จะได้ตัวลงอะครับพอผมกดลงมันก็ขึ้นDos แป๊ปเดียว คำว่า program too big to fit in memory แต่ขึ้นแล้วหายไปเร็วมาถ้าไม่ได้้dos ปิดตัวเองดูไม่ทันเลยครับ

ปล.ยังไงก็ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

Originally posted by Playboy265 View Post
              คือว่าผม Download Tom.Clancys.H.A.W.X-SKIDROW มาอะครับทำไมเวลาลง กด Autorun แล้วกด INSTALL ทำไมมันกดแล้วขึ้น Dos สีดำๆแล้วมันก็ดับไปขึ้นแค่ แป๊ปเดียว() แล้วมันก็หายไปไม่มีรัยเกิดขึ้นอะครับ รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

ผมใช้ windows 7 นะครับ
              ถ้าเป็น rip ใช้ DEMOL TOOL อัดเข้าไปเลยครับ แล้วมันจะมองเห็นทั้งหมดใน rip

Comment

ผมลงได้และครับมันเกิดจากการขยายจาก PowerISO ผิดพลาด(แล้วแมร่งก็ไม่มีทักท่วงเลย) ผมก็เลยลองขยายใหม่อีกที่ใช้ได้และครับ
                **ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

Comment

ง่าส์ครับ

ผมตั้งห้องรอนะ

Comment

Originally posted by Playboy265 View Post
                    ผมลงได้และครับมันเกิดจากการขยายจาก PowerISO ผิดพลาด(แล้วแมร่งก็ไม่มีทักท่วงเลย) ผมก็เลยลองขยายใหม่อีกที่ใช้ได้และครับ
                    **ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ
                    ดีใจด้วยครับ อย่างเล่นมั่งจัง

Comment

Working...
                    X