Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ......!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ......!!!

มีวิธีไหนมั่งครับว่า CPU ของเราทำงานครบ 2 Core รึป่าว
    ผมงงอยู่ ตัว Core Temp มันวัดได้แค่ Core เดียว แล้ว Tj.Max คืออะไรครับ
    ทำไมมันตั้ง 100 องศาเชียว แล้วใน CPU-Z ยังไม่แสดง Time Table อีกครับ

E8400
    DFI JR P45-T2R
    G-Skill 4GB. (2GB*2) 800
    HD 500 GB
    HD 4850 ICE Turbo
    Attached Files

โปรแกรมเพี้ยน

Comment

เิกิดไรขึ้น เนี่่ ย

Comment

โปรแกรมตัวไหนเพี้ยนอ่ะครับ
        พี่ๆ ช่วยทีครับ

Comment

โหลด cpu-z v 1.5 มาใช้แล้วลองดูใหม่ครับ
          http://www.filehippo.com/download_cpuz/

Comment

ลองแล้วครับ แต่ก็ยังเห็นแค่ 1 core อยู่เลย

Comment

ต้องทำเช่นไรดีครับ จนปัญญาแล้ว
              อะไรมันเพี้ยนกันแน่เนี่ย

Comment

เมื่อก่อนเป็นอย่างนี้หรือป่าว

Comment

แวะมาดู หุหุหุ งงอยุ๋เหมือนกัน แต่ไม่ใช่รุ้นนี้

Comment

งง มึน อึน ง่วง เบลอ ตีปังทั้งคืน ยังไม่ได้นอน

Comment

ได้แล้วครับ
                      ตัดสินใจลง window ใหม่สะเลย
                      หายครับ ตกใจหมดเลย เพิ่งซื้อมาแท้ๆ

Comment

Working...
                      X