Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ ATi Mobility HD 3450 แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ ATi Mobility HD 3450 แนะนำทีครับ

ATi Mobility Radeon HD 3450 ท่านใดใช้ตัวนี้อยู่แนะนำทีครับ เล่นเกมเป็นยังไงบ้าง โดยเฉพาะ Lineage II กับ Cabal ขอบคุณมากครับ

ลอนไลท์ สบายครับผม GMA 950 ผมยังไหวเลย
    แต่ Lineage II ผมไม่แน่ใจเท่าไรน่าจะปรับกลางๆได้ครับผม

Comment

Cabal มีกระตุกนิดหน่อยครับเวลาเล่นอยู่ที่ Bloody Ice น่ะครับ ส่วน Lineage II ผมไม่รู้ครับไม่เคยเล่น

Comment

Working...
      X