Announcement

Collapse
No announcement yet.

++*-*ถามพี่ๆๆเรื่อง ความร้อนและ ความเร็วCPU ของผมมันปกติรึปล่าว*-*++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++*-*ถามพี่ๆๆเรื่อง ความร้อนและ ความเร็วCPU ของผมมันปกติรึปล่าว*-*++

เครื่องผม CPU Core2Quad Q9550 2.83GHZ
    (แต่ความเร็ววิ่ง 2004.57MHz บางครั้งลงเหลือ1990.0MHz นานๆทีขึ้น 2800MHz ไม่แน่ใจว่ามันขึ้นอยู่กะการใช้งานรึปล่าว แบบว่าใช้งานมากๆๆมันขึ้น 2800 เองรึปล่าวอะ )
    ++ความเร็วแบบนี้มันปกติปล่าว อะ ++
    Bord ASUS P5Q
    RAM 2 GB
    VGA 9800GTX+ 512
    เรื่องอุณหภูมิ ผมเปิดเครื่อง มา3 ชั่วโมง อุณหภูมิ 30C ซิ้งเดิม Volt1.1120V. พัดลมcpuหมุด1430 rpm chassis 1834rpm

ปกติครับ

Comment

ปกติครับ

เรื่อง ความเร็วต้องปิก C๑E ครับ

รอท่านต่อไป

Comment

อุณหภูมิ ปกตินะ

Comment

โล่งใจ ขอบคุณมากคับ...

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

Working...
            X