Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีครับเล่นเกมส์+ดูหนัง 2333SW หรือ T220

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกทีครับเล่นเกมส์+ดูหนัง 2333SW หรือ T220

ขอคำแนะนำจากผู้ที่เคยใช้ทีครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าT220 น่าจะเหมาะกว่านะถ้าเล่นเกมส์ แต่ไม่ได้หมายฟามว่า2233SW เล่นเกมส์ไม่ดีนะ อันนี้ผมแนะนำว่าให้ท่านไปดูตัวจิงกับตาตัวเองจะดีกว่าคับ

Comment

2333sw ครับ FULL HD ไปถอยมามะวาน

Comment

Originally posted by thewee007 View Post
        2333sw ครับ FULL HD ไปถอยมามะวาน
        ตามนี้เลยครับ

2333SW ดำดี

Comment

ไม่รู้แล้วแต่ชอบ

แต่เราชอบ t220 มากกว่าห้าห้า

Comment

2333SW จัดตัวนี้ไปเลย Full HD ความละเอียด 1920*1080 เหมาะทั้งเกมส์ทั้งหนัง
            เสียดายไม่มีHDMI ไม่งั้นหละสีแหล่มกว่า DVI แน่นอน ราคาเดี๋ยวนี้มันถูกจริงๆ LCD

Comment

Originally posted by ManGoTEAM View Post
              2333SW จัดตัวนี้ไปเลย Full HD ความละเอียด 1920*1080 เหมาะทั้งเกมส์ทั้งหนัง
              เสียดายไม่มีHDMI ไม่งั้นหละสีแหล่มกว่า DVI แน่นอน ราคาเดี๋ยวนี้มันถูกจริงๆ LCD
              +1ครับ

Comment

T220 20000:1 2Ms ครับ 2333sw 15000:1 5Ms สรุป คือ T220 ครับ ผมซื้อมา 7090 ราคา ราคายังไม่ตกเลย

Comment

เน้นเกมดูหนัง DVD ก็เลือก T220
                  ้ถ้าอัพเกรดเผื่ออนาคตดูหนัง บูลเรย์ ก็เลือก 2333sw ไปครับเพราะว่ามัน Full HD

Comment

เพิ่งถอย T220 มาเมื่ออาทิตย์ก่อน ยังไม่ชินกับจอเลยแฮะ ใช้แต่ 19" ธรรมดา - -

Comment

2333sw ยาวๆเลยพี่น้อง เล่น เกมดูหนัง มันมากๆๆๆ555+

Comment

HDMI = DVI + เสียง
                        แต่จอธรรมดา ไม่มีลำโพง เอา HDMI มาทำอ๊ะไร

(ถ้าผมผิด ท้วงด้วยนะ รั่วๆอยู่)

Comment

กระทู้แบบนี้เหมือนที่ผมเคยตั้งเลยเคยทำโพลไว้ด้วยเอิ๊กๆ สรุปวันไปซื้อจะเอาT220 แล้ว2333SWอยู่ข้างๆพอดีเทียบกันดู เปลี่ยนใจเล่น2333SWซ่ะงั้นเลยผมเอิ๊กๆ ซื้อมาจากjib 3อาทิตได้ละ 6950 หย่ายดีครับ เงาวับดอกไม้ด้านหลังก็สวย555+ หันเข้ากำแพงเท้ๆ*0* สรุปผมเชีย2333SW ครับ ดูหนังก็สะใจ เล่นเกมก็สะใจอีก ลองทุกเกมและ แหล่มดี Raycity RO Dota แต่DotAนี่ ตัวจะอ้วนๆนะถ้าใช้แรกๆ ใช้มา3อาทิต ชินและ+สะใจกว่าเดิมอีกเอิ๊กๆ เล่นนานๆแล้วไปอีกเครื่องเป็นจอ17" โอ้วทำไมมันเล็กจัง 2333SWแหล่มครับ23" ไฟสีฟ้าช้อบชอบ แต่น้อยไปนิส

Comment

Working...
                          X