Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer กะ Compaq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer กะ Compaq

ขอความคิดเห็นเพื่อนๆด้วย...ถ้าต้องหั้ยเลือก NB ระหว่าง Acer กะ Compaq ยี่ห้อไหน ดีกว่ากัน
    ช่วยแนะนำทีนะคะ

เห็นว่ากันว่า compaq ดีกว่าหง่า
    มะรู้สิ แล้วแต่ชอบรูปทรงดีกว่าข้างในก็ไม่ต่างกันมากหรอก
    ถ้าเปงผมตอนนี้ ต้อง macbook ^^
    คนละเรื่องเลยนะเนี่ย คิคิ

Comment

ถ้า Acer Compaq ไม่ค่อยเวิค ก้ขอคำแนะนำหน่อยว่ายี่ห้อไหนดี งบ35000-40000

ช่วยทีนะคะ

Comment

dell

Comment

compaq

Comment

ถ้าน้องจะเอา acer ลองหากระทู้ล่างๆ นี้ดูก่อนเพื่อพิจารณานะครับ ควรจะรอบคอบนิดนึงถ้าจะเลือกยี่ห้อนี้

Comment

Compaqครับ แต่ถ้าอยากได้Acerจริงๆ ลองอ่านที่นี่ แล้วพิจารณาดูครับ

Comment

Compaq อ่ะ ดีก่า แต่ ถ้าชอบแรงถูก ก็ *เอโง่* ไปแล้วกันผมไม่ได้อคติน่ะ แต่ของน้องผมเพื่อผม เอโง่กันหมดร้อนโครตๆๆ พังง่ายมากๆๆๆ
                แต่ถ้าชอบ รวยหรูราคาพอทนแล้วก็ ทนไม้ทนมือก็ Compaq คำตอบสุดท้ายครับ
                Compaq เสียอย่างเดียว ถ้าเปง รุ่น V3000 จะไม่มีกาดจอแยกให้ มันเป็นรุ่นตลาดล่าง ถ้าจะเอากาดแยกต้อง HP เท่านั้น แต่แพงกว่าอีกเท่าตัว

ปล.ของผม Compaq V3111AU ทุเรียนX2 1.6 แรงมั่กมากอิอิ พิมพ์งานไม่กระตุกพอใจและ

Comment

งบประมาณนี้ ถ้าเล่นเกมส์เบาๆ ลองดูHP dv2214tx ไม่ก็ ASUS มีหลายรุ่น spec ดีๆ ไม่ถึง 40000ครับ แต่ถ้าให้เลือกAcer กับ Compaq ผมว่า compaqดีกว่านะครับ

Comment

Acer ช่วงนี้ขายของ QC ต่ำจริงๆ เพิ่งเจอมากะตัวดีนะที่หน้าด้านไม่ซื้อ

Comment

Compaq เหมือนกาน

Comment

ไม่รุ้ครับ คง Compaq มั่งตอบตามเสียงส่วนมาก 555

Comment

Compaq ครับ

Comment

compaq แน่นอนครับสำหรับ2ตัวเลือกนี้

Comment

Working...
                            X