Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Company of Heros มั่งแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Company of Heros มั่งแล้วครับ

รับประทานเครื่องมากไหมครับท่าน ลองเล่น Demo ดูแล้วสนุกดีน่ะครับ ไปซื้อแผ่นก็อบที่เซียร์ ปรากฏว่าหมดทุกร้านเลย

เป็นเกมที่เยี่ยมมากครับ (ผมเห็นแต่ภาพน่ะ แหะๆ ) ยากจะไปซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

อยากเล่นนะครับ แต่เครื่องรับไม่ไหว

Comment

สุดยอด คับ เกมนี้ เหงภาพแย้วอึ้ง คับ คิดว่เพลย์ 3 5555+

Comment

ภาพสวยมากครับBitมาเล่นแล้วเครื่องผม Sempron 3000+ Ram 1G X1600Pro
          ปรับ 1024x768 ทุกอย่าง สุดยังวิ่งที่ 35-38ต่อเฟรม ครับ แต่ แรม512นี้น้อยไปหน่อย
          ส่วนการ์ดจอจากที่ลองหลายรุ่น สรุปว่าต้องใช้การ์ดใหม่ๆหน่อย อย่าง ซี่รี่ 6 ก้อต้อง 6600 +
          ส่วนของทาง Ati อย่าต่ำกว่า 9550 เพราะเวลาเล่นจะมีแต่ฉากตัวละครจะหายครับ
          รอกล่องแท้จะไปชื้อมาเก็บใว้ ^^
          ปล.เล่นเกมอุดหนุนแผ่นแท้บ้างก้อดีนะเค้าได้มีกำลังใจทำเกมดีๆให้เราเล่นคับ

Comment

ลองแล้วครับมันส์ครับ เสียงตอนระเบิดลง บอกได้อย่างเดียวว่า สุดยอด

Comment

คอมตูไปม่ายไหวแน่ เครียด

Comment

Working...
              X