Announcement

Collapse
No announcement yet.

พยากรณ์อากาศใน Sidebar ยังไงครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พยากรณ์อากาศใน Sidebar ยังไงครับช่วยที

คือคลิกโปรแกรมขึ้นมาแล้วมันตั้งค่ายังไงอ่ะครับผมทำเท่าไหร่ก็ไม่ได้ต้องใส่ข้อมูลอะไรลงไปเหรอครับ

Thanks

พอเรียกขึ้นมามันก็เป็นแบบนี้อ่ะครับ ไม่ไปไหนเลยไม่มีการแสดงข้อมูลอากาศครับ

Thanks

ใช้เมาส์ไปด้านขวาจะมีรูปประแจ แต้วเข้าไปตั้งค่าในนั้นจ้า

Comment

ตามรูปครับแล้วตั้งค่ายังไงครับ ใส่ข้อมูลไรลงไปคลิกที่ไหนครับ

Thanks

Comment

ในช่องให้ใส่ชื่อเมือง หรือประเทศที่เราอาศัยอยู่คะ

Comment

ok ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X