Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ mainboard ของ ASUS ที่มี EPU หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ mainboard ของ ASUS ที่มี EPU หน่อยครับ

คือผมกำลังหาเมนบอร์ดอยู่อะครับ
    พอดีหาข้อมูลแล้วอ่านเจอเทคโนโลยีใหม่ของ ASUS
    ที่มันประหยัดพลังงานครับเลยจะมว่ามันมีรุ่นไหนบ้างตอนนี้ที่มี EPU แล้วมันดีมั้ยครับ
    ผมเน้นเล่นเกมเปิดนานโหลดบิท ไม่ OC
    แนะนำพร้อมราคาก็จักขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

ตระกูล P5Q ทั้งหมดจะมี EPU ครับ

Comment

Originally posted by LordPongpon View Post
      ตระกูล P5Q ทั้งหมดจะมี EPU ครับ

Comment

Working...
      X