Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Dell กับ HP, Compaq ยี่ห้อไหนน่าใช้และทนกว่ากันคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ในด้านความคงทน Toshiba กับ Dell อันไหนทนทาน และถ้า Spec พอๆกัน อันไหนราคา+คุ้มค่า กว่ากันคะ

Comment

Toshiba กับ Dell พอกันเลยครับ ทั้งบอดี้ ก็ทำมาจากแมกนีเซียมอัลลอยด์ทั้งคู่เลย แต่ถ้าวัดการใช้งานแล้ว Dell ส่วนมากทำสเ้ป็คใหม่้น้อยอะครับ ไม่ค่อยคุ้มกับงบเลย แต่บริการหลังการขายดีมากเลยครับ

ส่วนตัวผมเชียร์ Toshiba นะ ... แต่้ราคามันสูงพอตัวอยู่ ไม่มองAsusล่ะครับ ??

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Dell HP Compaq อันไหนดีกว่ากัน

ตอบ Dell +10 เลยครับ ^ ^ ส่วน HP Compaq นั้น เอ่ออ . . .. ไม่ขอคอมเม้นร์ครับ ไร้คำบรรยาย ฮ่าฮ่า ๆ
      Last edited by KorosukE~; 24 Mar 2009, 18:51:20.

Comment

Dell ยอมรับกันทั่วโลกเลยครับ แต่ ผมใช้ HP 6530s อ่ะ อิอิ

Comment

dell คับ

Comment

!!

ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดีสุด แต่ผมใช้เดล

Comment

หง่า ผมว่า Dell ครับ service เทพครับ บริการหลังการขายที่ดีที่สุดในโลก

Comment

Dell Studio xps คับแจ่มมากๆๆ

Comment

dellจัดไป

hpร้อนมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[IMG][/IMG]

Comment

Working...
                  X