Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คนี้ Oc ได้แค่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คนี้ Oc ได้แค่ไหนคับ

ผมมี PD 805 แรม ddr2 512 (533) Mb asus MATXVIA P4M800 PRO/VT8237R ถ้าจะลอง OC ดูจะต้องทำไงบ้างคับ ไม่กล้าทำคับกลัวพัง มือใหม่คับ แล้วได้ซักเท่าไหร่คับกับสเป็คนี้ หรือควรเพิ่มอะไรบ้าง ผมมีงบแค่ 2 พันนิดๆเอง หรือผมควรให้ที่ร้านทำให้ดีคับ ไม่มีตังซื้อ cpu ใหม่คับ จะเก็บไว้ซื้อการ์ดจอ ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

ช่วยดันครับ ใช้ 805 เหมือนกัน
    หัด oc อยู่ครับ แต่ผมใช้ mb asrock กับแรมเน่าๆ 512*2 ครับ

Comment

Working...
    X