Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grand Theft Auto IV Update Version 1.0.3.0 มาแล้วใครลองแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Grand Theft Auto IV Update Version 1.0.3.0 มาแล้วใครลองแล้วบ้าง

Grand Theft Auto IV Update Version 1.0.3.0 มาแล้ว

ใครลองแล้วบ้าง

แก้ไอเดิมใช้ได้ป่าว

แผ่นกุ๊กกู๋ยังไม่ได้ลองครับ กลัวโดนดักอีก

แต่คนใช้แผ่นแท้เห็นบอกลื่นขึ้นไร้ปัญหา

Comment

อ่าวมาแล้วหลอ ขอลิ้งหน่อยดิครับ
      มันแก้ไรมังครับ

Comment

http://www.rockstargames.com/support...tch/index.html

ผมแผ่นกุ๊กกู๋ลองยาให้แล้วครับ

ปรากฏว่า....

เข้าเกมไม่ได้ -*-

รอบนี้ Rockstar เล่นแรง

Comment

ออสเตรีย เขามีขายไหม
          โดนห้ามไหมครับ

คือเดวผมจะสั่งพี่ผมส่งมาเลยครับ..

Comment

ถ้างั้นก็ต้องรอ ท่าน Razor1911 ก่อน หุหุ

Comment

เข้ามาเสียวววววววววววววววววว

ใครจะเป็นหนูทดลอง ก่อน ฮิ

ถ้ามันดีเดี๋ยว อัพ 555+

ตอนนี้ ดูลาดราวไว้ก่อน เพราะแพทนี้ไม่รู้มันจะเล่นไรแผลงๆอีกไม๊

Comment

ไม่ลงก็เข้าเล่นไม่ได้

Comment

ผมลอง เอง ผลเป็นไง เดียวมาบอก
                  Last edited by 645ci; 22 Mar 2009, 14:17:29.

Comment

โหย Rockstar เล่นแรงจิงครับ เข้าเกมไม่ได้เลย

แล้วผมจะเล่นไรจะเนีย
                    Last edited by 645ci; 22 Mar 2009, 14:20:11.

Comment

ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวทางนู้นก็มีตัวแก้

ปล. ลบเกมส์นี้ไปและ เรื่องมากเกิ้น space น้อยอิอิ

Comment

ยาแก้ไอของท่าน Razor1911 มาแล้วนะครับ
                        GTA.4.v.1.0.3.0.Crack-Razor1911.4700160.TPB

Comment

มานั่งรอด้วยคับผลเป็นยังไงบ้างผมยังไม่ได้อัพแพทสักเวอชั่นเลยปรับกลางๆแล้วหน่วงเป็นช่วงๆเลยอยากลื่นบ้างอิอิ
                          ผมไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารเลยแคร็กตัวใหม่มารึยังคับ(จากตัวที่เข้าผ่านRGSต้องตัดเน็ตตอนเข้าทุกทีลำบากนิดๆคับ -_-)
                          Last edited by satan06; 22 Mar 2009, 16:31:12.

Comment

แล้วเป็นไงมันลื่นขึ้นไหม
                            แล้ว ภาพออกช้าไหมสำหรับ คนCPU2หัว

Comment

Crack ออกละ ขอลองหน่อยละกัน หุหุ

เวง Crack ปลอม
                              Last edited by eliwodkung; 22 Mar 2009, 17:41:17.

Comment

Working...
                              X