Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grand Theft Auto IV Update Version 1.0.3.0 มาแล้วใครลองแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอๆ

Comment

รู้สึกว่าไม่ใช้แครกนะครับ
      กดเข้าเกม แล้วค้างเลย

Comment

เพิ่งลง1.0.2 ไป 1.0.3 มาซะแล้ว...
        มีใครลองตัวแก้ของFeDora ยังครับ แบบว่าของผมคัวเดิมใช้ได้ทั้ง1.0-1.0.2เลย แต่ไม่กล้าลอง 1.0.3 แหะๆๆ

Originally posted by Auto HD View Post
        ออสเตรีย เขามีขายไหม
        โดนห้ามไหมครับ

คือเดวผมจะสั่งพี่ผมส่งมาเลยครับ..
        EUมีครับ แถบผมแผ่นละ40ยูโร หรือประมาณ2000บาท
        ส่วนออสเตรียไม่รู้อ่ะ น่าจะราวๆนี้หล่ะ ถือว่าถูกนะครับ เกมอื่น59-69กันทั้งนั้น

Comment

สั่งเรียบร้อยรอรับของ หุหุ 1800 บาท - -"

Comment

crack มีแล้วนะครับ หลัง ไมค์ ได้ สำหรับ ผู้ที่หาไม่เจอ

Comment

Crack 1.0.3 ใช้ได้ 100 % หรือยังครับ

Comment

ใช้ Crack Razor 1.0.2.0 + file เพิ่ม 1 อัน
                แล้ว ก้ เปลี่ยน ตำแหน่ง เก็บ File save

ไม่มีปัญหาอะไร ครับ นอกนั้น ปกติดี

Comment

แล้วPatchนี้แก้อะไรบ้างครับ FPSสูงขึ้นไหมเอ่ย

Comment

ไปอ่านในเว็บนอกเห็นเค้าว่า fps ขึ้นนะครับ

Comment

ใครมี crack หลังไมค์หน่อย

Comment

Originally posted by JoePo View Post
                        ใช้ Crack Razor 1.0.2.0 + file เพิ่ม 1 อัน
                        แล้ว ก้ เปลี่ยน ตำแหน่ง เก็บ File save

ไม่มีปัญหาอะไร ครับ นอกนั้น ปกติดี
                        งงครับ ไฟร์ไร1อัน เปลี่ยนที่ save game อะเหรอครับ มันอยู่ตรงไหนครับ แล้วเปลี่ยนไำปไหน

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
                          ใครมี crack หลังไมค์หน่อย
                          ขอด้วยครับ

Comment

gta มันออกเหมือนวินนิ่งไหม่น่ะ ปี1 ออก1ภาค

Comment

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
                              ลื่นขึ้นเยอะโครตๆ ใครไม่กล้าลอง ลองเลยครับ ผมลองแล้ว จาก 19-26 ตอนนี้ 24-37
                              24 นี้ต่ำสุดๆเลยครับ แพชนี้ สุดยอดจิงๆ
                              ผมใช้ ยาแก้ไอ ชื่อนี้ GTA_IV_1.0.3.0_Crack.4790795.TPB
                              Last edited by 645ci; 22 Mar 2009, 22:05:21.

Comment

Crack ใหม่จะเป็นแบบไม่รัน Xlive ว่าง่ายๆก็ไม่สามารถเล่น online ได้ แล้วก็ตำแหน่งของเซพเกมส์จะเปลี่ยนใหม่ น่าจะไปอยู่ใน My Document แทนใครจะเอาเซพเก่ากลับมาเล่นก็ไปก็อปไฟล์เซพจากใน Documents and Settings เอา

ตอนนี้ยังไม่อยากลง patch เท่าไร รอ crack ของเจ้าตัวมาแจกเลยดีกว่า อีกอย่างเสียดายพวก mod ที่ลงไว้ =w=

Comment

Working...
                                X